Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni za mafuta KUGOMA sasa na hawa sijui wamehongwa wagome?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mirindimo, Jun 29, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Baadhi ya kampuni za mafuta zimetishia kugoma iwapo hatua hazitachukuliwa kurekebisha mpango wa uagizaji wa mafuta kwa pamoja ambao umebainika kukumbwa na dosari ya kuwa na mafuta yaliyochakachuliwa.

    Uamuzi huo umefikiwa baada ya kampuni hizo kuona hakuna hatua zilizochukuliwa ili kurekebisha dosari ya kuingizwa nchini mafuta yaliyochakachuliwa na ambayo yalisababisha kuyumba kwa biashara hiyo.

    Mapema mwezi huu, Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (Ewura), ilikiri kuwa shehena ya mafuta yaliyoingizwa nchini mwanzoni mwa mwaka huu ilikuwa imechakachuliwa.

    Juni 5, mwaka huu Ewura ilimwandikia Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya Kutaribu Uagizaji Mafuta, PIC (T) Ltd, kueleza kuwa mafuta yaliyoingizwa nchini katika kipindi cha Januari na Machi, mwaka huu yalikuwa yamechakachukuliwa kutokana na kuwa na ethanol kwa wingi.

    Barua hiyo ambayo NIPASHE inayo nakala yake inaonyesha kwamba baada ya mafuta hayo kupelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali, ilibainika kwamba katika sampuli 11 zilizopelekwa, 10 zilikutwa mafuta yana ethanol nyingi kwa kiwango ambacho hakikubaliki hata katika vigezo vya Shirika la Viwango Tanzania (TBS).

    "Kutokana na unyeti na umuhimu wa biashara ya mafuta, mamlaka inataka kupata mipango yako na jinsi ya kushughulikia suala hilo," ilifafanua barua hiyo ya Ewura.

    Uamuzi huo wa Ewura ndiyo umefanya baadhi ya wafanyabiashara kuona kuwa suala hilo linaendeshwa kisiasa bila kujali maslahi yao, hivyo kutishia uhai wao.

    "Mamlaka imekiri kuwa mafuta yaliyoingizwa nchini kipindi hicho yalikuwa yamechakachuliwa, kwa nini hatua zisichukuliwe na badala yake wahusika wanalindwa na kuombwa watoe maoni...tunakwenda wapi katika biashara ya mafuta," alisema.


    CHANZO: NIPASHE

     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Are you sure jamaa wanataka kugoma?
     
  3. cement

    cement JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli saa ukombozi inakaribia!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    hii nchi serikali inachakachua wananchi wake..na yenyewe nayo inachakachuliwa yaani tabu tupu
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani kila mahali hakufai,tbs sasa wanapima nini,wao wenyewe hawana viwango
     
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Maisha yanazidi kupanda serikali inahusika 99.9% tunaelekea wapi
     
  7. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    unataka nikujibu....? Kaulize ewura wanavyohaha.....hivi hujui kua ccm imechemsha na inachefua sana sasa hivi......wanakazana kuua watu na kunyanyasa wananchi...............
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uchakachuzi kila sehemu, hii ni balaa
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160


    Tatizo watazungukana mbele ya safari..
     
  10. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wagome tu. Nchi hii bila kugoma hakuna kinachoenda wala nini.
     
  11. B

    BakarBakar New Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtondo huu wa kugomagoma kila kukicha tutafika mahala tutawagomea wake zetu kwa mambo ya ndani tu.
     
  12. F

    FemaraFe Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    comprar nolvadex espana es un contra-estrogeno no-esteroida que inhibe eficazmente los receptors de estrogeno en los organos tratados y los tumores que estos incorporan.

    nolvadex comprar comprar es un contra-estrogeno no-esteroida que inhibe eficazmente los receptors de estrogeno en los organos tratados y los tumores que estos incorporan.

    El mecanismo de su accion no ha sido completamente investigado aunque se sabe que la combinacion del Nolvadex con el receptor y el cofactor si tiene lugar y que se transfiere al nucleo celular previniendo la hipertrofia de las celulas que dependen de la regulacion por lado del estrogeno. [​IMG]
     
Loading...