Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya Vodacom na Siasa za Nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsololi, Feb 14, 2009.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni article ya mwaka juzi lakini umuhimu wake bado ni mkubwa kujikumbusha na kuifahamu vizuri kampuni hii.
     

    Attached Files:

  2. m

    muyaka bin Haji Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii damu ya makamba imelaaniwa. Mange Kimbambi changu la kimataifa, huyu wa Janguo sidhani na wala sitashangaa nikiambiwa ni mchawi. Kiki toto a mjini anagawa kama vile hana akili nzuri. mtu gani anakimbia mume wake na mtoto kwend kuandamana na mange kutafuta umaarufu? Yaani wana wine wakati tanzania inaomboleza? walaaniwe na hizo pombe ziwarudie na huyo fage (gay) sheria ngowi. Swain wakubwa nguruwe
     
  4. delabuta

    delabuta Senior Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hii ni laana
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siye ndani ya VODACOM tulimshauri binti makamba kwamba hii shuguli iahirishwe, lakini kutokana na ukweli kwamba yeye na marafiki zake walikuwa wanaelekea kujionyesha, basi likawa soo. huyu binti kweli amelaaniwa. cha ajabu aliachana na mzungu, baada ya kumtesa babu wa watu pamoja na kaka yake fisadi tulialikwa kwenye divorce party pale mikocheni. aibu kweli kwa mtoto wa mwislamu. mwisho wa hii familia ni mmbaya kweli. wee familia gani inachukiwa kiashi hiki? sijawahi kuona familia inayochukiwa kama familia ya makamba. pengine ni kwa sababu ya irizi wanazobeba masaa 24/7............huyu mwamvita mshirikina kweli. tunguli kila siku
     
  6. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kufanya upuuzi wote huu bado wanatuibia kodi,kila miaka kadhaa wanabadilisha jina la mmiliki..f*****K voda
     
  7. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheki mwamvita anavyotoa macho kama kafumaniwa
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwamvita ni mshirikina. pengine alikuwa anawanga kwenye kiti pamoja mchawi namba moja zainab janguo...............zainab mwanga kaa hana akili nzuri
     
  9. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Wanatuonesha mapombe yao..! mungu walaani wote hawa.
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwamvita Maropes, Kiki Malik, Zainab Janguo, Mange Kimambi Sheria Ngowi na Watoto wengine wote wa Mujini, angalieni Picha zenu mlivyopendeza na pombe zenu, alafu mfananishe na Picha za Vitoto vichanga vilivyopteza maisha yao hapo juu........Laani zote ziwaijie. Hamfui kweli wana haramu mashetani wakubwa, mafidhuli nyie. Swain wakubwa....mnywe pombe mpaka mtapike. hamfai kabisa. kiki na wewe pia umelaaniwa utakimbia kila ndoa mashetani nyie
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hiki kimbelembele cha makamba siku ccm ikitoka madarakani, dawa yao ni firing squad
     
  12. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    VODACOM Mnapaswa kuombaradhi kwa hili yaani tunaonyeshwa miili ya marehemu na mamisi huyo Lundenga analaana muislamu gani anathamini mapaja na vichupi vya mabinti wenye umri na wanawe huyo Shaa sijui tizama anazeeka huku anachungulia chuchu za wasichana wadogo hamtafuti kazi nyingine Mlaaniwe nyie na vizazi vyenu.
     
  13. S

    Safre JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaman lundenga ameomba radhi kwa yote leo hii
     
  14. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    eti wanasema taarifa rasmi wameipata saa 9.30 mchana, alafu anasema cku zilikuwa zimeisha kwa kupelika jina la mshiriki kinyanganyiro cha dunia, waaapi wiz mtupu
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu
     
  16. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hivi riz1 hakuhudhuria hii sherehe ya ccm?
     
  17. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    maninah!!!!
     
  18. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeanza vizuri halafu ukageuka kuwa mnafiki. mimi nashaka wewe inawezekana unapenda sana kutembelea saloon.
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mhhh.........
     
Loading...