Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya simu ya TIGO ni WEZI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtzd, Oct 11, 2012.

  1. mtzd

    mtzd Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwema wana JF,
    Hivi hawa wamiliki wa huu mtandao wa simu wana undugu na serikali yetu au? wana matatizo na ni wezi na hata tunapolalamika hawachukuliwi sheria yoyote na mamlaka husika. Jana niliweka salio kwenye simu yangu cha kustaajabisha nilipomaliza kuweka salio na mesegi ikaja kwamba nimeweka salio la kiasi cha vocha niliyonunua,baada tu ya kumaliza nikaangalia salio ,nakutaka wamenikata kama mia 400 hivi ,na sijawahi kuweka huduma ya kukopa wala nini,nikajaribu kuwapigia niwaulize kulikoni,mpaka ninapoandika uzi huu sijapata majibu yoyote kutoka kwao,,kuna yoyote ambaye ameshawahi kupatwa na hili? maanake sasa nadhani inawezekana wakawa wanatukata hela zetu bila sisi kujua,kama ningekua sijaangalia salio kabla ya kupiga nisingejua.Hivi huu wizi utaisha lini jamani.na kingine ni kufanya simu zetu kuwa kama za matangazo ,kwa sababu kila unapopiga simu kuna muda yanakuja maelezo mengi ,mara pata ofa,mara lipa kwa tigo pesa.Tafadhali wahusika jaribuni kutufikiria kwa hili.Huduma za kampuni hii zinatoboa kweli.
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tigo wanalalamikiwa sana.
    Uki google utakuta lawama nyingi kwa tigo. Hata hapa JF watu wengi wameshalalamika.
    Pia Tigo wana tabia ya kukata fedha za watu kupitia promosheni zao. Ukilalamika mpaka waondoe tayari umekatwa labda TShs 800. ambayo ikitokea kwa wastani wa wateja 1m ni sawa na 800m.
    Ni wizi wa kawaida.
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naona hii sasa ni vita ya mitandao ya simu za mikononi humu JF.

    Juzi uliletwa uzi ukidai Airtel money wanatuibia, mara Airtel yauzwa kinyemela? Sasa naona nao wameamua kujibu mapigo!!
     
Loading...