Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya simu imeniibia muda wa maongezi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by fundimchundo, Oct 6, 2011.

  1. f

    fundimchundo Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wafanyakazi wa kampuni ya simu wamehamisha salio kutoka kwenye simu yangu kwenda kwa watu nisiowajua bila mimi kujua wala bila kutumia simu yangu ya kiganjani. Haki yangu kisheria ni ipi?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Inabidi uwaulize kwanza.
     
Loading...