Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya sasatel yafilisika rasmi.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Natasha Ismail, Aug 14, 2012.

  1. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Wapendwa,
    Nimepata taarifa toka kwa mdogo wangu aliyepo sasatel kuwa hadi leo hii hawajalipwa mshahara wa mwezi wa saba na ule wa mwezi wa sita walipewa nusu tu.inasemekana kampuni imeuzwa kwa wasanii wa kitanzania ambao hata hawajui jinsi ya kuendesha kampuni.wafanya kazi wanahofia kudhulumiwa haki zao zote.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Duuh Prof Chitamu naye meli yake imezama?
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni wa bongo fleva au bongo movie?
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama ameshaona hizo dalili mshauri aanze kutafuta kazi maana hilo jahazi ndio linazama.
     
  5. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasatel ipo kwenye market kitambo ila sales zao zimeshindwa kuhit kabisaa , waje tukaange mihogo huku kwa Alimaua B kwetu kuliko usanii
     
  6. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60

    yaani wajanja wa mjini.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasanii ni nani?
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mambo Natasha Ismail
    hata mimi kuna mshikaji yupo hapo miezi ya nyuma ashawahi nidokeza kuwa kampuni hiyo ina hali mbaya, sasa pengine huu ndio umekuwa mwanzo wa mwisho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo mshahara usipolipa kwa miezi 7 ndio unafilisika Rasmi?
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Daaa inauma saana ukifikiria umo ndani ya kampuni na ajira imekata...waenda wapi?
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    I was wondering kwanini walikuja na technology ambayo ilikuwa obsolete. Ile technology ndio waliyoanza nayo Mobitel na Tritel. Wao walikuwa wame target soko gani?
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wasanii wa michezo ya vikaragosi
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kampuni ya simu za mkononi ya SASATEL iko choka mbaya kiasi cha kushindwa kulipa mishahara ya wafanyakazi wake. Kwa muda sasa hali ya mambo ndani ya shirika hili si nzuri kiasi cha kufikia kulipa mishahara ya wafanyakazi wake kwa mafungu.

    Wafanyakazi walilipwa nusu mshahara mwezi wa saba nusu iliyobaki hawajalipwa mpaka sasa. Wafanyakazi wana wasiwasi sana kuwa sasa wanaelekea mwisho wa mwezi wa nanae huku hawajalipwa nusu ya mwezi julai.

    Huyu mwekezaji vipi?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    inauzwa sh ngapi hii co?
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Haya ndiyo madhira yanayowakumba wafanyakazi wa kampuni zinazoanzishwa mwishoni mwa mwaka (X-Mas time)
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Walikuja na mbwembwe wakakutana na akina tigo wakashindwa wakaamua kuwekeza kwenye internet zaidi ambayo nayo ni bogus sasatel huwezi tumia mikoani kama airtel hiyo kampuni isipouzwa itafungwa mda wowote
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kampuni imeshindwa kabisa kukamata kipande cha soko, itabidi iuzwe au ife karibu sana, nakumbuka nilikuwa naangalia stats za makampuni ya simu Tanzania hawa jamaa wanatia huruma kusema ukweli na kama sikosei walipoteza jumla ya wateja mwaka huu wakati kila kampuni zote nyingine zimeongeza.
     
  18. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    tumieni akili nyie, jiulize mtaani kwako kuna maduka mangapi wavocha za sasatel. modem, line nk

    mmwambie mdogo wako aondoke haraka, aandike barua ya kuacha kazi ni muhimu,aende NSSf haraka akaangalie chake kiliwekezwa? afuatilie..kwanza afuatilie nssf, pili atafute kazi nyingine ndio atoke, ila kwa hali ya hapo akishajua haki zake zilipelekwa nssf na zipo, aondoke..its from experience..my take
     
  19. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu weshababua sasa wanasepa
     
  20. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TCRA mpo?
     
Loading...