Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya ranchi za taifa (NARCO)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NARCO, Mar 13, 2012.

  1. N

    NARCO Verified User

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunafuraha kuwatangazia watanzania wote kwamba kampuni ya ranchi za taifa sasa imedhamiria kuwalisha watanzania nyama yenye ubora wa kimataifa na salama kwa afya na matumizi kwa binadamu.

    Karibu katika duka letu lililopo mtaa wa nkurumah au tunaweza kukuletea mahali ulipo endapo utanunua kilo nyingi kuanzia 5kg kwa kuzingatia umbali uliopo.

    Vilevile unaweza kutupata katika ofisi zetu zilizopo posta mpya mtaa wa azikiwe jengo la Mavuno (MAVUNO HOUSE) ghorofa ya pili.

    Contacts:
    0655123911
    0766123911
    0714281111
    0753281111
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Habari mbaya sana kila kitu Dar lini mtasogeza huduma zenu uku mikoani Arusha,Kilimanjaro,Tanga,Manyara na Singida ?.Kilo 5 ni nyingi sana wengine familia zetu hatuzidi watu watatu ukizingatia na hali ya umeme wa bongo nyama inaweza kuoza.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Mkuu uwe na heshima kidogo unaingia bila hodi.Mbona umekaaa kibishara sana post ya kwanza hata salamu hakuna unakimbiza na fedha lazima utakuwa mchagga wa kishumundu ha ha ha.

     
  4. S

    Sojochris Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu kwa dar hata 1kg tunakuletea bt usiwe mbali sana na mjini,Tupo pia Tanga,Morogoro na Dodoma.Unaweza pia kuangalia post iliyotolewa na Sojochris katika ukurasa huu utapata details zaidi.
     
  5. S

    Sojochris Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sorry mkuu always we are running with the time on the matters of Bussiness.Hope you get my point
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Jengeni viwanda vingine maeneo ya Arusha, Manyara, shinyanga na mwanza! soka liko la kutosha na ng'ombe wapo wengi! kusini kusini huko Mbeya, Rukwa na katavi mtakuwa mmesaidia hata kuwapa watanzania.
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibuni sana na mnakaribishwa kuleta tangazo hapa
    GSHAYO
    unaweza kuni pm kwa maelezo zaidi.
     
Loading...