Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya ndege ya rwandair yaiingiza ndege ya kwanza crj 900-first own

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Oct 22, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    KAMPUNI YA NDEGE YA RWANDAIR LEO IMEPOKEA NDEGE YAKE YA CRJ-900 NEXT GENERATION FRM KIWANDANI[​IMG]
    Proud to Own & Operate the First in Africa Bombardier CRJ-900 Next-Generation
    [h=4]Be Part of the Experience. October 22, 2012 at 14:00 Kigali time
    [/h]
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama nyinyi mmepewa uchumi mkaukalia wenzenu wanautumia. Usishangae. Wenzao wanasema investment yes corruption no sisi tunasema kinyume. Upo hapo mwanangu?
     
  3. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sisi ni zaidi tulipitisha sheria mpya ya manunuzi chakavu mwaka jana
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG][​IMG]

    CRJ-900 Next Generation

    "We are very proud to introduce the CRJ900 NextGen aircraft to East Africa," said Mr. Mirenge. "Our 50-seat CRJ200 aircraft has helped expand our markets to the point where larger capacity aircraft are required to meet passenger demand. The CRJ900 NextGen jetliner is a natural progression from the CRJ200 aircraft that has served us so well. In addition, the larger aircraft have a two-class, 75-seat interior that will allow us to offer a premium service."

    *** Watu 75 inabeba hii ndege kwetu ni ya kupeleka watu NACHINGWEA au LINDI Mjini... HATUHITAJI VINDEGE VIDOGO KAMA HIVYO

    Hapo Mmebanwa Haswa ILITENGENEZWA kubeba watu 50; Wameongeza viti 25 kuwa 75


     
  5. M

    Mkora JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu unaweza kuficha upumbavu wako kwa kukaa kimya hakuna takaye fahamu, Nani kakufundisha huo ***** wako ?
    Unadhani watu wanatengeneza ndege kama vuie unatengeneza ungo wa wachawi
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nani ni MPUMBAVU na ni KWANINI? Haujui kuwa NCHI zinaponunua NDEGE ndani ni PATUPU? Halafu kila nchi ina PLAN ZAKE? Umeona USA NDEGE zake viti vya KUBANANA wameongeza VITU ili wapate FAIDA; Umeona NDEGE za UAE nafasi kibao Sababu wao wanajali luxury ya MTEJA na SIO SUPER PROFIT

    Sasa hiki kindege cha RWANDA kawaida ni kubeba ABIRIA 50; Wao Wanaongeza VITI ili wapate 1st class hence more MONEY... sasa UPUMBAVU WANGU UKO WAPI? niulize kwanza kazi yani ni nini zaidi ya kuchangia kwenye JAMII FORUMS SIO KUITA WATU HAUWAJUI WAPUMBAVU KIJANA!!!
     
  7. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    'm not an expert on this field so I will not comment on what you have said ila atleast wao wameweza kununua ndege mpya tokea kiwandani wakati sisi shirika letu lipo juu ya mawe pamoja na rasilimali zote hizi tulizonazo
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hayo ndio matunda ya sera za Kagame za ZERO TOLERANCE ON CORRUPTION!! The policy helped Singapore under Lee Kuan Yew develop with galloping speed and now it is helping Kagame realize his dream!! Mkweree huku anacheza kiduku tu na nchi inateketea.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    Sasa UPUMBAVU wangu umetoka WAPI? Umetuambia hiyo NDEGE nimeiangalia na kuona MAPUNGUFU yake and I commented; Is what JAMII FORUMS is? Kutoa HOJA sio lazima niione hiyo HOJA jinsi ULIVYOIONA wewe... Na kwangu HIZO ni NDEGE ambazo WENGI wanazitumia kama personal flights... Same as the one BEYONCE purchased for JZ
     
  10. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duuu mkuu mbona majibu yako ni tofauti na nilichokujibu hamna mahali nilipokuita Mpumbavu I never call people names mimi nimewasifia tu kwamba walau wameweza no matter how it is kwasababu sisi hatuna kama hiyo
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]: Kampuni ya ndege ya rwandair yaiingiza ndege ya kwanza crj 900-first own[/h]

    [​IMG] By Mkora [​IMG]
    Mkuu unaweza kuficha upumbavu wako kwa kukaa kimya hakuna takaye fahamu, Nani kakufundisha huo ***** wako ?
    Unadhani watu wanatengeneza ndege kama vuie unatengeneza ungo wa wachawi




    Nani ni MPUMBAVU na ni KWANINI? Haujui kuwa NCHI zinaponunua NDEGE ndani ni PATUPU? Halafu kila nchi ina
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mod
    pendekezo tu
    TOPIC CLOSED
     
  13. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Kwanini huyu Kagame tusimpe ka Bandari ketu kamoja tumpime uwezo wake?
     
  14. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    You are fighting a wrong Guy I'm not Mkora
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    And that's good... Sasa hivi tuna PESA za kununua NDEGE Kiwandani kama ENZI za JK NYERERE;
    Pamoja na kubanwa na shida na ni baada ya VITA vya KAGERA; Nyerere alinunua Ndege KILIMANJARO na SERENGETI kiwandani BOEING... Angalia hizo ndege zilivyoishi Mpaka MIMI namaliza JKT na kwenda CHUO; ndipo nikapoteza kilichozitokea...
     
  16. K

    Kulya JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [TABLE="class: wikitable, width: 500"]
    [TR="bgcolor: #DDDD"]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2"]Date[/TH]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2"]Type[/TH]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2"]Customer[/TH]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2"]Orders[/TH]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2"]Options[/TH]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2"]Notes[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]25 April 2011[/TD]
    [TD]CRJ900[/TD]
    [TD="align: left"]PLUNA[/TD]
    [TD]3[/TD]
    [TD]3[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]15 November 2011[/TD]
    [TD]CRJ900[/TD]
    [TD="align: left"]Petroleum Air Services[/TD]
    [TD]1[/TD]
    [TD]1[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]9 February 2012[/TD]
    [TD]CRJ900[/TD]
    [TD="align: left"]China Express Airlines[/TD]
    [TD]6[/TD]
    [TD]5[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]10 February 2012[/TD]
    [TD]CRJ1000[/TD]
    [TD="align: left"]Garuda Indonesia[/TD]
    [TD]6[/TD]
    [TD]18[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]19 March 2012[/TD]
    [TD]CRJ900[/TD]
    [TD="align: left"]Rwandair[/TD]
    [TD]2[/TD]
    [TD]2[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]20 June 2012[/TD]
    [TD]CRJ1000[/TD]
    [TD="align: left"]Nordic Aviation Capital[SUP][20][/SUP][/TD]
    [TD]12[/TD]
    [TD]0[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  17. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo mkao wa injini sijaufurahia labda wataalam wamwage unyunyu hapa jamvini!
     
  18. K

    Kulya JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usigombane sana mkuu, ilihali huna taarifa. "The CRJ900 is a stretched 76-90 seat version of the CRJ700"... huu ndo uwezo halisi wa hiyo ndege.

    Source:
    Bombardier CRJ700 series - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yes, stretched does not mean still they cannot go inside and maneuver a kind of style they wanted...
    Some, will prefer one toilet than 2 in a place or seats for passengers...

    Like ya J-Z yeye hataki kitanda anataka luxurious OFFICE
     
  20. piper

    piper JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Big up to you Rwanda as to your neighbour Tanzania am still faster asleep may be one day I will wake up to follow in your footsteps my young sister, go conquer the world.

    • :hail:
     
Loading...