Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya kufichua Love cheaters TZ!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by analysti, Nov 8, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hi JF members!

    Nimeanzisha private invastigative firm. Firm hii, inajihusisha zaidi ktk kuwa trace love cheaters na kukolect ushahidi wote, na kisha tunamtafuta mwenza anayekuwa cheated, tunampa options zifuatazo:
    1. Atoe kamchango kidogo then tunamkabidhi ushahidi wote tulionao dhidi ya mwenza wake
    2. Anatoa advance kidogo kwa ajili ya kuorganise fumanizi ambalo mwenzi wake hatakuwa na namna ya kubisha.

    Lengo la hii firm ni

    1. Kupunguza kiwango kama si kukomesha udanganyifu wa wapenzi kwenye ndoa
    2. Kushusha maambukizi ya ukimwi yaliyojikita kwa watu walio kwenye ndoa ambayo mengi hutokana na kukosekana kwa uaminifu kwenye ndoa
    3. kuhakikisha kuwa jamii inazingatia maagizo ya maandiko matakatifu ya kutozini.
    4. Kuhakikisha kuwa familia zinakuwa imara na kutoa malezi bora kwa watoto kisha kujenga jamii iliyobora, vitu ambavyo huharibiwa na mifarakano itokanayo na udanganyifu kwenye ndoa.

    NINAOMBA USHIRIKIANO WENU WANA JF!!

    Regards,
    Detective Analysti!!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Oohhhh!!! Please give me a break.........alll the best thou
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    How are you going to be tracing the person who's cheating???
     
  4. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Looh hapa sio uzunguni. Mtapigwa nyinyi naona polisi watachoka na kesi zenu.
     
  5. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    That is something which is indeed not to be disclosed publicly, it is where the technical part of the firm is hinged!!. So excuse me am not going to tell u!. But it is actually possible, because we have quite an extensive network, with young, energetic, educated and very well trained agents, distributed allover the country. We are going to use Dsm as a pilot exercise to help to identify some areas which needs immediate improvement!!. The project is due to start next week on 14 / 11/ 2011. Take care not to fall in a trap!!
     
  6. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hii ni kitu iliyokuwa organised kwa kushirikisha washika dau muhimu wote. Na usalama kwa watendaji ni 100%. Kwanza watendaji ni watu waliopata mafunzo muhimu, na wanaujuzi si tu wa kujilinda wao wenyewe, bali pia kulinda watu wengine. So kwa upande wetu that is some thing which has already been taken care of!!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Kaka wale wanaoandaa kile kipindi cha CHEATERS wana bonge la mtaji na watu wako tayari ku-appreciate kinachofanywa, bongo labda uanze na wabunge, mawaziri na wa chini yao hadi wa juu yao! Ila lazima wakutoe ngeu maana kwa hapa home sidhani kama kuna mtu atabaki hasa akina Magamba!!
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    It's not gonna work in Tz. mtaumizwa mjute kuzaliwa lakini all the best!
     
  9. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    May be true. But ukweli ni kwamba, hiki kitu kimeanza kuandaliwa kwa kipindi cha zaidi ya miaka miwili, na mambo yote hayo yalizingatiwa ktk kupanga, mpaka sasa tunatangaza, taratibu zote zimeshakamilika na watu wameshaanza kulipwa mishahara zaidi ya miezi minne hivi sasa. Na mpaka sasa tumeshafanikiwa kunasa zaidi ya watu 150 Dar es salaam tu.Ushahidi uliopo ni Picha za mgando i.e still pictures, Video, pamoja na sauti bila video. Majina yao tumeshayapata, wenzi wao wameshakuwa identified. Katika hao watu 150, 110 ni wanaume na 40 ni wanawake. Wiki ijayo tunaanza kuwa approach wahusika na kuanza negotiations. Mtaanza kuona kwenye magazeti. Vipindi vya TV bado.
     
  10. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umemiss kwenda India eeeh
     
  11. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Thank you very much!!
     
  12. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingependeza mkaanzia kule juu kabisa serikalini halafu mshuke chini taratiiibu. Halafu aproach iwe ni mtu aje kuomba msaada akiwa na wasiwasi sio vinginevyo
     
  13. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Tunashukuru kwa ushauri wako, ni mzuri, tutaufanyia kazi!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    lengo la firm ni wewe kuweza kupata fedha za kujikimu. Hongera kwa ubunifu ulopata toka Cheaters ya marekani loh
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    mnachunguza walio kwenye ndoa tu au? Maana kwa boyfriends na girlfriends mnatafuta ugomvi, kuingilia privacy za watu.
    I should admit ni idea nzuri na hongera sana
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He better be prepared for endless indictments concerning privacy issues and a fat bank account to settle ensuing penalties.
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh! kila la kheri, wangu ana AK 47, how do you consider this? Pole sana.
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    lazima wewe utakuwa mzoefu wa kula chabo (aka A4)
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naomba kazi!
     
  20. d

    dora Senior Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh, ujasiriamali at a different level..........
     
Loading...