Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya BARRICK Yatoa msaada!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gwaks makono, Sep 8, 2011.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya chibuku kulipa kodi kubwa kuliko migodi yote minne inayomilikiwa na barrick,sasa barick yaamua kutoa msaada wa bilion 16 za uwekezaji vijijini!
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watazipeleka kwenye jimbo la Zitto ili waendelee kumnyamazisha
     
  3. Tidito L

    Tidito L Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    nani kakwambia,hz zinaishia mifukoni mwa magamba kujenga nyumba masaki na nyingine kununulia mav8 ya watu.
     
Loading...