Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kampuni ya barabara Mafia ni fisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 20, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila siku utaona barabara kisiwani mafia inajengwa, baya zaidi inajengwa kwa kutumia dongo, ikija mvua kidogo inchimbika na baadae kampuni inachukua fedha na kujenga kwa dongo jepes. zaidi ya miak 15 kazi ndio hiyo huku ammmilion ya fedha yakiteketea. kampuni hiyo ni ya nani au ndio ya mzee wa EPA. MWENYE MCHANGO ATUSAIDIE
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inasemekana MzeewaHoja anamiliki asilimia 60 % kwenye kampuni hiyo. Nashangaa kwanini serikali inamwangalia tu na hamchukulii hatua yoyote. Mbaya sana hii.
     
Loading...