Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni ya ajabu katika ujenzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Godwine, Mar 31, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mchunanga building contractor
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Senkyu vere machi.
    Bado niko kwenye mchakato wa kusaka kiwanja.
    Muda ukifika nitawatafuteni.
     
  3. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha post kinachanganya. Unapoandika kampuni ya ajabu inaleta hisia hasi zaidi.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe data imesajiliwa wapi na namba ya usajili.
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umesha ambiwa ni ya ajabu... Haina usajili wala nini
     
  6. M

    MWAMOSHI Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Grade gani
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Registered Office iko wapi?.....no brief casing please
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nikienda kufanya search CRB nitaikuta kweli hii kampuni?.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    MCHUBANGA CIVIL AND BUILDING....what?company?enterprises?engineers...title yenyewe incomplete...bogus oufit
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Muraaa Na-mang'anaaaa ... Aroooo tatoooo...
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acheni fujo wakuu, mmpewa angalizo kuwa hio kampuni ni ya Ajabu !!! haina documentary yeyote !!!!! labda uki search through Maombi !!
     
  12. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hii itakuwa kampuni ya Mfukoni, Kwa maana hata Class ya Registration, Category, Ofisi Contacts havijaonyeshwa. Acheni utapeli.
     
  13. G

    Godwine JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    class 7 na sasa ndio wanajenga madarasa ya ghorofa ya shule ya BAO BAO
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakuna shaka mkuu ukipenda mnaweza kwenda pamoja na mkurugenzi wake mpaka crb, ni kampuni makini sana na ya kitanzania na mfano kwa wasomi wetu jinsi gani ya kujenga nchi yetu ili siku moja ujenzi wa nchi yetu uwe mikononi kwa watanzania na si kampuni za kigeni,


    pamoja tutakuza uchumi wa nchi yetu
     
  15. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gharama za ujenzi zinarange kiasi gani kwa ntiumba standard ya vumba vitatu vya kulala sebule , dinning self contained isito na vikorombweza vingi? mi natarajia kuanza ujenzi december, labda wanaweza kunisaidia manake muda wangu i tight sana
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif] MCHUBANGA ENTERPRISES Details[/FONT]​
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Registration Number: C7/1688/12/2009-kwenye civil
    [/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Registration Number: B7/2533/12/2009-kwenye building
    [/FONT]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Telephone Number: 0732 997097/0713 195747[/FONT]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Town/Village:DAR ES SALAAM[/FONT]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Postal Address:P.O. BOX 71997[/FONT]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Location:UKONGA MAGEREZA [/FONT]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Email:mchubanga@gmail.com[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]ACTIVE MEMBER[/FONT]
    [​IMG]
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Which class???
    Uzoefu wa huko nyuma???
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu godwine:

    Hii ni "extract" ya New JF 1st April 2010:


     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mheshimiwa ukiwa tayari unaweza kuwasiliana na mkurugenzi , atatoa agizo kwa building economics afanye mahesabu ya gharama kulingana na material yatayotumika na size ya nyumba(BOQ) amboa utakupa gharama halisi ya ujenzi
    tunaomba uwasiliane na anwani tuliyotoa ,atakuja mjadiliane au atakueleza jinsi ya kufika ofisini,
    tunashukuru , tunakutakia mafanikio na uweze kujenga kwa kampuni ya kitanzania itayokuhakikishia ubora wa juu zaidi
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sio hii inaangusha majengo kkoo kweli????
    usaniiiii:rolleyes:
     
Loading...