Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni/ ofisi inayohitaji dereva.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mshuza2, Jul 19, 2012.

  1. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wadau kwa kampuni au ofisi inayohitaji dereva mzoefu, ana cheti cha NIT,uzoefu magari makubwa na madogo.Atumie namba hii kwa mawasiliano zaidi.0659132664.
     
Loading...