Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni / Mwanasheria alomtetea Jacob Zuma ...?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Tutor B, Aug 2, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ndg, zangu naomba kuuliza? Ni mwanasheria yupi aliyemtetea Jacob Zuma kwenye kesi ya kubaka?
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Waungwana naomba niulize hili kwa yeyote anayejua... Hivi ni Mwanasheria yupi / Kampuni ipi ya wanasheria walomtetea Jacob Zuma wakati wa Kesi yake ya Ubakaji.
     
  3. S

    Sir-mganah Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe unataka kubaka au?
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu kesi ya muda sana hii
    Imekuwaje leo ukaikumbuka au una kesi ya ubakaji unahitaji na wewe usaidiwe nini
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Nina sababu za kimsingi ila sio kwamba nina kesi ya ubakaji, kama unajua jibu naomba unijibu kiongozi.
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hilo sio jibu la swali uloulizwa! Jenga mazingira ya kuelewa unachotakiwa kujibu; kama hujui waruhusiwa kutochangia.
     
  7. Aloysius

    Aloysius Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tundulisu. Bila ya malipo. Sema Aksante.
     
Loading...