Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni mpya ya ushauri,yatabiriwa kuhodhi soko la ushauri tz

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Deogratius kilawe, Jun 13, 2012.

  1. D

    Deogratius kilawe Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hebu funguka kidogo. Fafanua.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Imetabiliwa na nani? Mkuu kama ndo njia za kujitangaza hao unao washauri inakuwa vipi? kwa hii staili yako nina wasiwasi na hao unao washauri, make wewe mwenyewe kujitangaza huwezi sasa utawashauri vipi watu wajitangaze wakati wewe huwezi?

    Na kwenye swala la Biashara hakuna kutabiliwa labuda kama umeenda kwa MGANGA KAKUTABILIA, ila kwenye biashara ni strategies zako tu ndo zitakazo kutoa na si kutabiliwa, WANAO KUTABILIA WANAKUDANGANYA,
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    WW mtoto wa Mzumbe mbona hiyo kasi unayokuja nayo JF ni kali sana?
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Majirani zetu wataendelea kunyang`anya fursa zetu kwa mambo kama haya. Kichwa cha habari kingine na maelezo yanayofuata mengine !!!!!!!.

    Anyway, nikipata muda nitasoma kupitia link yako.
     
  6. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umejitahidi kujitangaza lakini ungetafuta mtu mwenye weledi na hayo mambo kampuni yako na picha zilizopo kwenye kipeperushi chako haviendani kwanza ni wazungu , na rangi sio za kampuni kama yako, heading yako pia inakinzana na ukweli ndani ya kipeperushi chako JIPANGE.
    *Unaweza kuwa na wazo zuri ila ukilifikisha vibaya linakuwa baya narudia tena JIPANGE .
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    dogoooo...hata mubuyu ulianza kama muchicha...kuteleza sio kuanguka...paukwa pakawa...ndondondo si chururu...better said than never...komaaa nao ..MUGUU WA SHINGOOO MUGUU WA ROHOO MPAKA KIELEWEKEE..2TATOKA 2.
     
  8. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtindo huu wa watu kuleta matangazo yao ya biashara kwa namna hii umekuwa mwingi na unaudhi sana. moderators wanafaa kuliangalia hili please!!!!
     
  9. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vijana wenzangu wa kitanzania nawashauri tubadilike hasa ukizingatia kwa sasa dunia ni kijiji na tupo katika jumuia za ushirikiano mbalimbali, tusiwe wasiri, tusikuze mambo yetu zaidi ya vile yalivyo, tuwe wabunifu, tuwe na mazoea ya kujifunza kutokana na makosa tunayofanya, na tujifunze kutoka kwa wale wanaofanya vizuri kuhusiana na kile tunachokifanya... tuache kucopy na kupest... kwa biashara uliyoitangaza nilitegemea ungekuwa na ubunifu na maelezo ya kitaalamu yanayojieleza kila mtu bila kujali akili, uwezo wa kielimu na umri angeelewa, sasa utawezaje kumpa mtu consaltation service kama wewe mwenyewe una mapungufu...Nakupa support kijana mwenzangu ila mjipange.
     
Loading...