Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni mpya ya kuajiri imefunguliwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by patakazi, May 28, 2012.

  1. p

    patakazi Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAPENDWA WATANZANIA WENZANGU MNAOTAFUTA KAZI KWA UDI NA UVUMBA

    SULUHISHO LENU LIMEKUJA SASA ,TUMA CV NA BARUA YAKO patakazi2012@gmail.com,TUTAKUJIBU MARA MOJA N

    NA NINAKUHAKIKISHIA UTAPATA AJIRA KIRAHISI SANA BILA KUCHANGIA FHARAMA ZOZOTE

    AHSANTENI

    George James
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kazi gani haswa mlizonazo jamani mi nshatuma cv yangu kwenu
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa simu kesho nitakuja ofisini kwenu,mko faster;;;
     
  4. p

    patakazi Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUNAKUSHUKURU DADA sUZAN KAMA TULIVYOONGEA TUTAONANA KESHO,WATANZANIA WOTE SEHEMU YOYOTE ULIYOPO TUNAKUKARIBISHA SIO LAZIMA UJE DAR-ES-SALAAM ,TUTAKUFANYIA INTERVIEW KWA KUTUMIA SKYPE ,UNACHOTAKIWA KUFANYA WEWE NI KUTUMA CV YAKO KWETU SISI TUTAWASILIANA NAWE NA KAMA UKO NJE YA DAR TUTAKUINTERVIEW HUKO ULIPO NA KUPELEKA CV YAKO KWA WATEJA WETU NA WEWE UTAPATA AJIRA MARA MOJA

    Karibuni nyote
     
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Nyie wachaga wapuuzi kweli kweli! Yaani mmenichekesha nusura nifunje mbafu zangu.

    **** wa Kwanza anatangaza kazi zisizojulikana, anajifanya bonge la agent na kwamba very quick in response.

    **** wa pili anajifanya ametuma CV (16:52) halafu dakika 1 tu inayofuata (16:53) tayari ameshapigiwa simu kwa hiyo anshukuru. Hivi hata kama ndio ujanja ujanja, mbona msitumie akili hata kidogo?

    Recruitment Agent na e-mail ya gugo kweli?!

    Labda nimiulizeni tu, hizo CV za watu mnataka kuzifanyia nini jamini?
     
  6. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Wewe dogo utafungwa wewe ohooo! Kama Suzan mlishaongea kwenye simu una haja gani ya kuleta mlolongo wa ngonjera hapa. Kiukweli mmevamia fani za watu, utapeli haufanywi hivyo. Njoo nikufundishe step by step namna ya kumuingiza mtu kingi, hii namna yako utaumbuka sasa hivi mbele ya Kova
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ama kweli mjini shule.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unataka CV zetu ukafungie maandazi???
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yan HAO NI WEZ NA MATAPEL WAKUBWA WALIANZA FB SASA WAMEKUJA JF..
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaa... umeingia chaka man... hii ni jf
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ofisi zenu ziko Wapi.
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Hamna tapeli hapa, matapeli ni watu na akili zao, hawa njaa imewauma sana kiasi wamekurupuka bila aibu wala kufikiri.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni ujataja hiyo ofisi ipo wapi au ndio wale maajenti tokea china..
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Mi wala cna haja ya kufahamu ilipo ofisi yao, ila wanitajie clients wao wawili tu.
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    watu hawana huruma m2 ana hassle ajira apate nauli wabongo wanataka kumnyonya hata ile chenji ya kununulia gazeti. yaani Patakazi sijui na Suzan Nani ni m2 huyo huyo. yale yale ya mzungu na madawa.
     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wel corected, haha.
     
  17. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Me nimeshawatumia jamani nitafutieni kazi pliz.
     
  18. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Ngojea watakupigia simu sasa hivi kama walivyompigia Suzan Minja. Na kazi utapata bila kutoa gharama yoyote. Hii kampuni ni ya kisasa kweli kweli
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nani hana ajira? we hujui hata kutafuta kazi ni kazi pia?
     
  20. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du!!!!!!!! hawa nao ni agent wa ajira ama kweli njaa hizi zitawauweni.
     
Loading...