Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni moja ya simu kupitia wafanyakazi wake wa hack simu ya sugu.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Nov 25, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    HABARI YA MOTO MOTO NI KWAMBA KUNA KAMPUNI MOJA YA SIMU KUPITIA WAFANYAKAZI WAKE WASIO WAAMINIFU WANAJARIBU KU HACK SIMU YA SUGU
    HAYO YAMETOLEWA NA SUGU MWENYEWE KUPITIA MTANDAO WAKE WA FACEBOOK NA KUTISHIA KUWA SUE KWA LAWYER WA KIMATAIFA NA KUSISITIZA KUWA YUKO SERIOUS KAMA ANAVYOSEMA HAPO CHINI


    Joseph Mbilinyi
    ‎...i hear some corrupted employees r helping some people to hack my phone...beware phone company,coz im gonna sue u with a foreign lawyer whom u cant corrupt...im serious!!!
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima hatishiwi nyau.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kampuni gani hiyo?
    Waki hack itawasaidia nini?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Uoga huo.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Daah halafu Kiingereza cha mbunge hicho? Si angeandika Kiswahili tu. Aibu tupu kuwa na wabunge sampuli hii.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    lkn sikaeleweka ww unataka aandike kama anajbu mtihan.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio maana hatuendelei
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    kiingereza sio cha kukufanya uendelee carlos slim tajiri namba moja duniani hajui english vizuri anajua spanish
    swahili sugu ndio lugha yake english ni option language jamani msiwe watumwa khaaaaaa
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh!
    Haya!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hujamuona kikwete akipiga soga na obama huku anakibuti..acheni ujinga kizungu si lugha ya taifa...
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Hapana si hivyo kijana, kama huijuwi lugha ya watu wa heshima bora usiandike, yule ni Mheshimiwa, na katika Kiingereza kuna lugha ya heshima.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Hatuongelei Kizungu hapa, tunaongelea Kiingereza alichotumia Mheshimiwa, kumbuka bungeni zinatumika lugha mbili, Kiingereza na Kiswahili.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Hana haja ya kutumia lugha asiyoijuwa vizuri ndio maana tukasema atumie Kiswahili, huyo tajiri uliyemtaja hutamuona akitumia lugha asiyoijuwa sawasawa, ni nini kilichomfanya huyu Mheshimiwa kuandika lugha asoyoijuwa sawasawa?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Kikwete anakijuwa Kiingereza huwezi kumkuta hata siku moja kaandika kama huyu mbunge wa magwanda. Au kamsome January, japo na yeye bado kwa kiasi fulani lakini ni bora kwa Kiingereza kuliko huyu kijana, halafu kuongea Kiingereza sio kuandika Kiingereza ni vitu viwili tofauti, kuna hata Waingereza chungu nzima ndio lugha yao mama lakini hawajui kukiandika. Fikiri.
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    suala la yeye kujua au kutokujua kiingereza kama mheshimiwa sio suala eti kisa bungeni wanatumia lugha ya kiswahili na kingereza hata kama hajui kiingereza na siku hiyo wakitumia lugha ya kingereza atapewa kifaa cha kutafsiri huoni kwenye mikutano mikubwa ya ma rais mbali mbali wakiwa hawajui english wanapewa machine maalum ya kutafsiri kwa lugha yao au wewe ulifikiri ni nini wanasikiliza mziki lol
    so kama ma rais wakubwa kutokujua english sio inshu hata yeye mbunge sio inshu.....
    Nawasilisha
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    FF una bahati kuzaliwa kwenye royal family, ktk post inayoendelea umesema kisw ulifeli, naamini umesoma shule ambazo Kisw ni lugha ya pili.Naamini familia ako ina mchango mkuu ktk kutuanzishia sekondari za kata ili watoto wetu lau wapate elimu ya sekondari,leo watucheka kwa kingereza kibovu!
    Hwvr ujumbe wa Sugu umeeleweka, Kingereza kibaya ni zao la utawala mbaya.
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Na wewe umo kati ya wasioendelea? Wewe ni mzao wa wateule waloendelezwa na kuendelea, wasioendelezwa wametupwa huko shule za Kata?
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inasemekana Aliishi Ulaya na Marekani sasa sijui alikuwa shamba boy maana inawezekana hakuwa na nafasi ya kuonana na watu ndio maana hakunufaika ni uko kuishi ulaya.
     
  19. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Sugu asiogope hawawezi kufanya kitu chochote cha zaidi wanaweza ona nani amekupigia au nani umempigia,hawawezi ku-kuhack coz mteja m1 ana thamani kubwa sana ndo maana hata vuai nahodha alinyimwa data kutoka kwenye makampuni ya simu coz inaingilia uhuru wa watu,wao wanaweza kukutrace upo wapi thru ur #
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ukikeketwa lazima uwe punguani kwenye ubongo . Pole.
     
Loading...