Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kampuni inauzwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kuku wa Kabanga, May 30, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wakuu,nauza kampuni ya general trading,kwa mwenye kuwa interested ani-pm.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Weka company profile inayoonyesha:

    1. Operating legal mandate
    2. Principal activities
    3. Area of operations
    4. Main products/services
    5. Industry in which the company operates
    6. Market share/major customers
    7. main competitors
    8. Key suppliers
    9. Capital structure
    10. Legal matters - Annual Return Form 128, Report of Latest TRA Tax audit
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    well....???? hujamwelewa ndachuwa???
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Imeshafanya kazi miaka mingapi? na je inawateja wa kuaminika? inauzwa kiasi gani?

    Je imeajiri watu? Goodwill kubwa inatokana na kuwa na wafanyakazi wazuri au ni ma Directors wenyewe?

    Maana isijekuwa ma Director wakibadilika na wateja wanakimbia wote. Au key staff mnahama nao nyie mnaacha bogus!

    Je kampuni ina madeni TRA???
     
  5. M

    Meander Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    A company profile with the above details will be an excellent disclosure.

    Thanks Ndachuwa for your contribution
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huyu mkuu anazani Kampuni inauzwa kama mtu anavyo uza MIWA, ni lazima iwe na maelezo ya kufa mtu ya kumshawishi mtu anunue kampuni, na nahisi mtoa maada anauza Jina la Kampuni na si Kazi za kampuni, make ndo ile unanunua halafu unaambiwa Tafuta ofisi yako, vitendea kaz, wafanyakazi na kazalika yaani unakuwa umeuziwa jina,

    HALAFU MTOA MAADA KAINGIA MITINI, NA HII INAONYESHA WATANZANIA TULIVYO WASANII WA KUFA MTU, HUU SI UJANJA HATA KIDOGO NI UTOTO NA UJINGA, HUWEZI LETA THREAD HALAFU BADALA YA KUKAA KUJIBU HOJA UNAINGIA MITINI UNABAKIA KUCHUNGULIA KUONA KAMA MITEGO YAKO IMEKAMATA NDEGE,
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    well said mdau,pia anatakiwa atuoneshe M&A of Association, na pia kikubwa anatakiwa atupe sababu inayomfanya aiuze kampuni hiyo...yaani ishu ni nini hadi kufikia maamuzi ya kuiuza?maana mtu asije akanunua balaa bure wakati kampuni yenyewe ni hewa au deals zake sio legal, nk...pliz avail every info that u have concerning that company.
     
Loading...