Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni iliyooza na miradi ya barabara za manispaa ya Kinondoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zamazamani, Oct 21, 2011.

  1. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa kweli uvumilivu umetushinda huku mtaani...kwa wakazi tunaoishi Victoria , Uporoto street, imekuwa kero kubwa kutoka kwa waliopewa jukumu la kutengeneza barabara za manispaa ya kinondoni ambao ni mradi wa World Bank....

    Kampuni ya BADR EAST AFRICA..(kama sijakosea au kitu kama hicho).. .Nasikia walishakuwa blacklisted na Tanroads….Hawa jamaa ni hopeless kabisa nasikia sifa yao kubwa ni kuhonga hela nyingi ili kupata kazi,....hili linawezekana kabisa sababu jamaa hawana vifaa kabisa ..na walivyonavyo au walivyoazima vimechoka mno ...yaani inakatisha tamaa...wanatuharibia miundo mbinu yetu huku Victoria ......

    Kwa kweli hakuna anayeelewa wanachofanya hawa jamaa.......ni zaidi ya mwaka mmoja sasa wanahangaika na kipande kifupi sana cha barabara...sasa wanachimbua na kusababisha matope na mitaro haieleweki na wameiziba muda mrefu maji yanafurika yakiwemo yale maji taka....kweli TUMECHOKA KABISA.....hatuwezi hata kuwashitaki kwa viongozi wa serikali ya mtaa au manispaa sababu yote haya wanayaona lakini wamesha legezwa...hawana la kufanya........

    TUNAOMBA USHAURI TOKA KWA WASAMARIA WEMA ,TUFANYE NINI KATIKA HILI???WATU WA WORLD BANK MPO? AU NA NYIE WALEWALE?(NAJUA KUNA WANAOJUA KISWAHILI,ila nitadondosha ya kiingereza vilevile)
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    hii kampuni ni kichekesho wanajenga pia barabara ya bahari beach-ununio-boko ccm yani mwaka sasa kazi yao kumwa vifusi tuu!wana usumbufu sana maana mara wafunge barabara mara wafunge hawaeleweki
     
Loading...