Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAMPUNI HUDUMA ZA SIMU SASA ZINAIBIA WATUMIAJI/wateja

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by enk, Apr 10, 2012.

  1. e

    enk Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg Wananchi wenzangu tuweni makini na watoa huduma za mawasiliano hasa hawa wa simu za mkononi ukitoa TTCL
    Nasikitika sana kusema hili maana sijui ni wangapi wameshaibiwa na malampuni haya ambayo hayaishi kila mara kutangaza promotion hii mara ile na mengine kuthubutu kutaja viwango vya kupiga simu kwa muda fulani.
    Mimi ni mtumiaji wa simu nikiwa nimejiunga na na mojawapo ya Kampuni inayotoa huduma hii na iliyokwisha badilisha majina yake mara tatu sasa na wao kujisema kuwa wanatoa huduma kwa thumuni na baadae robo SHILINGI Thubutu! Ukipiga tu wanakukata 100 SHILINGI NA HIYO HAINA DAKIKA YA KWANZA AMA YA NANE NI FLAT RATE "HUU NI WIZI" watanzania wenzangu angalia salio kabla ya kupiga simu PILI simu nyingi sasa zinaonyesha muda uliotumia baada ya kukata simu linganisha na maneno yao wanayotangaza utaona maajabu kama kuna mhusika hapa jamvini apeleke habari hii ofisini kwao kuwa tumeshitukia na hili litafanyiwa kazi kwa kujitolea hadi kieleweke TUMECHOKA.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wengine tushaamua kuacha kupga simu.
    Hilo swala sio kwamba hawalijui, ni wizi tu. Kwa sasa jitahidi kupunguza kupiga simu zisizo na muhimu kupunguza gharama.
     
Loading...