Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni gani wanachukua wahitimu wa 'Chemical and Processing Engneering'?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Loreen, Jan 20, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini jamani kuna ndugu yangu amemaliza degree ya chemical and processing bado hajapata kazi kwa mwenye information za makampuni au viwanda vinavyoitaji mtu dodose jamani! asanteni!
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yetu amepata ajira katika kiwanda cha Cementi Tanga.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nenda MeTL
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaa kumbe wewe ni FUSP aka KIDU haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nenda mtibwa
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    migodini..kaombe mwadui..barrick..
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itafute kampuni ya sgs mwanza na katika migodi ya geita,nyamongo na mengineo
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kampuni za majani ya chai iringa, za bia etc! yaan mpka umemaliza chuo hujui unaenda kufanya kazi zp ofcn??
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    halafu field ulifanyia wapi? au ndo vihiyo wa fani?
     
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Oryx, SGS, Kiboko paints, Chemi and Cotex, Mantrac ni miongoni mwa makampuni yanayoajiri CPE graduates. Good luck!
     
  10. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    He........!!!!!!!!!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    TBS- Tanzania bureau of standards.
     
  12. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBS, TCC, TBL, SBL best wishes.
     
  13. T

    Tekenya Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBS hukuapply? deadline ilikua tar 17. jitahidi kutembelea magazeti na mitandao tuu, mbona hizo zipo nyingi sana.
     
  14. Loreen

    Loreen Senior Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nili apply ndo nasubiria ila naona kimya 2!
     
  15. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hata viwanda vya azam na vifananavyo na hvyo.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Edit post ya mwanzo basi manake umesema ni ndugu yango. Na kwenye ajira, hata ukidanganya formulae inabidi uwe consistent la sivyo utaumbuka.
    Peleka CV radar, na u-google fields za course yako. Kuwa aggressive, waambie watu what you are capable of na sio kuwauliza utawafaa vipi, sawa?
     
Loading...