Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni Binafsi za Ulinzi zichunguzwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Nov 16, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tukio la kusikitisha limetokea usiku wa kuamkia leo huko songea ni la kusikitisha,

    Walinzi wawili wa kampuni binfsi ya ulinzi wamevamiwa na majambazi wakiwa wamelala na kupiga na nondo kichwani na kufariki hapo hapo,

    Majambazi hayo baada ya kufanya unyama huo yaliingia kwenye ofisi za posta na kuiba sh, 12,000/= tu.

    Meneja wa posta leo asubuhi amewakuta wakiwa wamefariki hao walinzi na pembeni mwao pakiwa na virungu vyao.

    Swali ni hili, inakuwaje wanalinda jengo kubwa hili wakiwa na virungu? na wakati huo wanazuia majambazi?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Goooooosh....!

    Hasara kwa Familia zao...not any other person!

    Mungu saidia watu hawa!
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pia kuna habari kwamba, mkoani Songea kama unataka kukodisha hawa walinzi, unaulizwa, unataka askari mwenye bunduki, au mwenye kirungu, jibu unalolitoa ndilo linatoa gharama zako,

    Hapa wa kulaumiwa ni wenye makampuni, iweje akubali kupokea pesa za kulinda kwa kirungu wakati mlinzi wake anakwenda kulinda usiku?
     
Loading...