Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni au mtu anaetaka ku design Website aina yoyote ani PM.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nicodemas, Aug 22, 2011.

  1. Nicodemas

    Nicodemas Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa Kitanzania,si mkimbizi ndo maana nimeandika id ya kitanzania,ni mtaalam wa ku design website...Kwa atakae hitaji naomba ani PM. Jaman naombeni msaada wenu ndo nimejiajili hivi.Aksante sana wana Jf kwa kusoma post hi nazani mmenielewa.
     
  2. Z

    Zimba Senior Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitaku'advertise pande hizi.
     
Loading...