Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni 13 jijini Dar es Salaam zakiuka mkataba ya kufanya biashara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kampuni 13 jijini Dar es Salaam zakiuka mkataba ya kufanya biasharaNa Zaina Malongo

    KAMPUNI 13, jijini Dar es Salaam zimebainika kufanya biashara kinyume na taratibu za miktaba waliosaini na Serikali.

    Akipokea ripoti, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam William Lukuvi kutoka kwa Afisa biashara ambaye pia ni Mwenyekiti wa kamati ya uchunguzi, Mntambo Mhina alisema serikali imeanza mkakati wa kuwachukulia hatua wafanyabiashara hao.

    “Maeneo ambayo kampuni hizo, zimekutwa zikifanya biashara kinyume na taratibu ni maeneo ya Kariakoo, Gongolamboto, Mtaa wa Swahili Ilala,Tandika Muembe yanga,Vingunguti na Msimbazi.

    “Serikali inaendelea kufanya uchunguzi zaidi, tunaweza kugundua kampuni nyingine ambazo pia zinaendelea kufanya shughuli za biashara kinyume na hata kuvunja sheri ya nchi,”alisema Lukuvi.

    Alisema tarifa hiyo, itapelekwa katika ofisi ya Waziri Mkuu ili hatua zaidi zichukuliwe dhidi ya wahusika wa kampuni hizo.

    Serikali itaendelea kutoa vibali kwa wakufanyabiashra kama kawaida ili kukidhi mahitaji mbalimbali. Lukuvi alisema kamati hiyo, iliundwa Juni mosi mwaka huu, na kwamba ina watu 16 ili kufanya uchunguzi.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tuzifungea na hizi....
     
Loading...