Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampun ya TIGO yachafuliwa na namba *35*0000#

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Feb 28, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Imekuwa kawaida sana sasa hivi mtu ukimpigia simu yake mara haipati kan,sijui huna salio la kutosha hivyo ongeza kwanza fedha na mwisho kabisa unampigia mtu sim unakuta kabla haija anza kuita inakata.
    Kiukweli kwa hiyo hali ya mwisho kampun ya tigo isilaumiwe kabisaa kwani now watu wamegeuza kama fashion kama anadaiwa au ni mke/mme wa mtu au mtu yoyote yule wanapiga namba *35*0000# ukipigiwa sim haipatikan kamwe na baadae wakiulizwa hung'aka na haraka haraka huitupia mzigo kampun ya tigo kuwa imekuwa kimeo kumbe ni wao kwa lengo lao binafsi ndio wamefanya hivyo.

    Msidanganyike kabisa kwa hali hiyo mwisho yakutopatikana kwa simu ujue umechezew uhuni na ukanyanja.
     
  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa!!! Tulia uendike vizuri nahisi unapoint
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulicho sema ni kweli kabisa huwa inauzi saana kama unamtafuta mtu alafu kagonga hizo namba.
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kaka kihelehele changu nimepiga hy number afu imeniandikia barring call has been activated, naomba msaada ntaondoaje?
     
  5. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anza na # afu izo number utakua umejitoa. Yaani #35*0000#
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kuna siku tigo ilishawahi kuwa safi
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Jamani tuache kuichafua tigo. Mitandao yote inakubali kufanya hii kitu. Sema voda wao, ukishafanya call barring, mtu akikupigia unapata ujumbe huu, " Asante kwa kutumia mtandao wa Vodacom, huduma kwa mteja unaempigia zimezuiwa kwa muda, tafadhali tumia huduma mbadala kumfikia mteja huyu, or services to the person you are calling has been temporarily barred please use another alternative to reach that person"
    Hii huduma si mbaya, na wala haina tatizo, kwani hata isipokuwepo, mtu huyu anaweza kuizima simu na isipatikane vilevile. Heko tigo na mitandao mingine mnao support hii huduma.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hhahahaaaaa imekula kwako
     
Loading...