Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeniau unafiki

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Sep 23, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kumjua mzalendo wa kweli utamjua wakati anlinda maslahi yake hta kwa unafiki.HIVI KAMPENI IMEKUWA VITA EEH EEH,PHEW.............SASA WAPIGA KURA TAMBUENI HAKI NA MAENDELEO YA SIKU ZIJAZO NA MANENO YA KUDANGANYWA TU.
     

    Attached Files:

  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo mwaka huu, ndio anajilinda na hao makomandoo 30 nini...
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    simba Fc Wanakazi Hapa!
     
  4. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hiyo bastola ameazima kwa Mbwana Samata kuja kuuzia sura igunga.
     
  5. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    limbukeni
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuu Rage bana
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilidhani huyu jamaa ana busara lkn toka alipomwita msemaji wa klabu ya simba wakati ule eti ni karani, bora angeendelea kuozea ndani tu huko. Sasa ndo anaongeza ukilaza wake eti anatembea na mguu wa kuku, kumbe wao ndo wanaleta ubabe huko igunga halafu wanasingizia Chadema wanaleta fujo nyambaaaaaaaaaaaf
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu nani kamtuma Marekani kupiga picha na masharobaro???!!

    [​IMG]
     
  9. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha yeye mwenyewe Sharobaro au sharou...ro!!!
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Nadhani amepamiss kwao Somalia hadi akapata hamu za kutoka hadharani na silaha kama wanavyofanya wenzake kule Mogadishu. Kama anahamu ya vita arudi kwao huyu Msomali Rage
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli aisee, hata Dito alipokuwa Mkuu wa Kaya ya wanyamwezi alikuwa na bastola vivyo hivyo akampeleka akhera dreva wa daladala! Nadhani jani la Tabora ni kali kama la Somalia!
     
Loading...