Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni zimepamba moto uzini CCM na Chadema vikichanja mbuga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Godwine, Feb 3, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​kuna mpambano mkali katika kampeni za mitaa kwa mitaa huku vyama viwili vikichuana kwenye kunadi sera na wagombea, na mashindano makubwa yanaelekea kubadilika kutoka CCM na CUF na kuwa CCM na Chadema
     
  2. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hapo ni patamu na imekaa vizuri sana
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila la heri ila tunahitaji kusikia kampeni za AMANI NA UPENDO na siyo kama Igunga za Mauaji na kumwagiana acid
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mie naangalia tu hizo kampeni za vanuatu.... si ajabu watu hata results za uchaguzi watu wameshaprint tayari
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CUF ni chama cha kuzimu. May its soul rest in everlasting fire!
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    kila la kheri CDM
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    duh! Hii . . . . . !
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo cuf wametoweka ghafla?
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kunamtu humu jamvini kuwa mgombe wa magamba aliondolewa.. je ilikuwa uzushi?
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maskini cuf!ama kweli mshahara wa dhambi ni mauti,dhambi ya unafiki kwa cuf kukubali kuungana na ccm ndiyo inawatafuna.RIP cuf
     
  11. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zamu yetu magwanda
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siyo ghafula tu mkuu,ni automatikale kabisa na ninatabiri hivivi kwa ccm
     
  13. k

    king11 JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​kazi kweli kweli Tanzania na chaguzi ndogo
     
  14. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA naona munajikweza sana lakini mwisho wa siku kuna Kura zenu only 30 zinawasubiria!
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Duu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuongea kama mwanasiasa, ongeza nyama kwenye taarifa yako hakuna kiti hapo .....propaganda.
     
  17. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kazi rahisi kuamini kwamba chadema kiko juu ya CUF kule znz maneno matupu hayavunji mfupa. JF sio gazeti la udaku hapa kuna vichwa shuka nondo na sisi tutakuuliza maswali.
     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga mlishindwa ndio itakuwa znz!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri CCM
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    CCK hawajapeleka mgombea?
     
Loading...