Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAMPENI zimeanza,WAGOMBEA wa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 8, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    CCM,kwa matendo yake ya kuweweseka,inaanzisha kesho kampeni za kiuchaguzi, dhidi ya CHADEMA,hapo Jangwani kesho. Wanalenga kujibu mapigo ya M4C. Mabango yao yanaahidi kuanika siri za wapinzani hiyo kesho. Hawakusema zinahusu nini. Kama kampeni za 2015 zimeshaanza,wagombea ni akina nani kwa kila chama? Nani ataibuka kidedea?
     
Loading...