Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za watoto wa kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gbrother, May 21, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani girls hv mna kampeni maalum ya kutupa tabu watoto wa wanawake wenzenu?
    Kwa nini nw a days hamvai nguo za ndani? Sawa may b c...i kero, basi hata tity,
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    zina magonjwa sana...
    ni feki zote sokoni zimetoka china..
    ya nini kujifia na maradhi?
    by the way kazi ya chupi ni nini?
     
  3. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we ulijuaje kuwa hawavai chupi kumbuka kuna bikini siku hizi shauri yako
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    acha kuchungulia chungulia..............utapofuka macho
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio wote,na wasio vaa wasababu zao au niseme hawajiamini kama wanawake.
     
  6. g

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona zipo za nchi mbalimbali,
    chupi inasaidia kusitili maungo ya siri vizuri.
     
  7. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi huyo anatatizo la kisaikolojia kila akipishana na msichana lazima amchunguze makalio
     
  8. g

    gbrother JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    masele bikini ndio hadi kule mahali unapaona na kichaka chake?
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna uhusiano gani kati ya kujiamini na kuvaa teitei?
     
  10. g

    gbrother JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna muda mwingine macho hayana pazia unajikuta tu, umeona pasipo faa kuonekana
     
  11. g

    gbrother JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap true co wote ndugu,
     
  12. g

    gbrother JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaaaa
    hawa watu wametuzunguka na co swala la kisaikolojia, tena kuna mwandishi aliwahoji mastaha wengi walisema hawapendi kuvaa,
    macho hayana pazia ndugu
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ujue ukija na conclusive mada kama hii uwe na supporting documents basi? Umeona wangapi hawakuvaa kati ya wangapi uliowachunguza, eneo gana umefanyia utafiti? Na je elimu ya sample yako uliipima? Vipi kuhusu sanity ya vichwa vyao na kulinganisha na kiwango cha upotofu wa maadili?
     
  14. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waache kuvaa nguo zinazobana makalio ndio maana unahisi hawavai chupi. alf si unajua chupi za siku hizi ni uzi tuu unapita nyuma na mbele makalio yote nje.
     
  15. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    wanadai joto na fangasi kutokana na material yanayotengenezea...lakini me cjawahi shuhudia asie vaa
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kifupi wasiovaa chupi hasa wanawake ni ushamba wa fasheni unaowasumbua. Chupi ina msaada mkubwa sana na ndiyo maana ikawekwa kama vazi.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hatuvai sasa inawahusu nini?
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    "THIS IS JF! YOU'LL NEVER WALK ALONE"
    I like this!
     
  19. by default

    by default JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au mnavaa pumpers za kilo 40
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuvaa au kutovaa hakutusaidii sisi wanaume zaidi ya kurahisisha kupiga mambo yetu kirahisi lakini ukweli kuvaa chupi kuna maana yake sana!!!!!


    Najua wanawake wengi wasiovaa chupi ni wale ambao wanatoka nyumbani na gari kisha anaingia kazini anafanya mizunguko yake na gari HATA BAHARI IKICHAFUKA hana shida sana.
     
Loading...