Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za udiwani Songea, Hebu cheki jinsi Abwao alivyofunika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Mar 23, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Songea Peter Mboya akiwasalimia wananchi wa Kata ya Lizaboni wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika katika viwanja vya sokoni wa kumsaka Diwani wa Kata hiyo ambapo chama hicho kimemsimamisha Alanus Mlongo
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Jimbo la Songea ambaye ni Diwani wa Kata ya Majengo Idd Abdalah akizungumza kwenye mkutano huo
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Ruvuma Joseph Fuime akinada sera za chama hicho kwenye kampeni za uchaguzi zinazoendelea kata ya Lizaboni
    [​IMG]
    Kutoka kulia ni Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Songea Peter Mboya, mgombea wa Udiwani wa Kata ya Lizaboni Alanus Mlongo, Mbunge wa Vitimaalum na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema Chiku Abwalo. Katibu wa Chadema Mkoa wa Ruvuma Dorphini Ghazia wakimsikiliza kwa umakini Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Ruvuma Joseph Fuime hayupo pichani wakati wa mkutano wa kampeni zinazoendelea kwenye Kata ya Lizaboni
    
    
    [​IMG]
    Wananchi wakisikiliza viongozi wakati wa mkutano wa kampeni wa Chadema Kata ya Lizaboni uliofanyika kwenye viwanja vya Sokoni

    [​IMG]
    Mbunge wa Vitimaalum na Mjumbe wa Kamati kuu ya Chadema Taifa Chiku Abwalo akiwahutubia wananchi wa Kata ya Lizaboni waliofika kwenye viwanja vya Sokoni kusikiliza mkutano huo.

    Picha zote kwa hisani ya Stephano Mango, Songea
     
  2. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shida hawana Vitambulisho vya kupiga kura,hii ndio shida peekee.
     
  3. t

    tweve JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Moto huu wa cdm wa kuuzima kwa hapa tza hayupo ,aliyesema cdm ni chama cha msimu nadhani jibu analipata sasa.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Big up Mama yetu Mhe Chiku Abwao, salam za ukombozi toka CHADEMA zifike kwa kila mwananchi katika kila kijiji kote Bara na Visiwani.

    Hakuna kulala mpaka ukombozi toka kwa MAFISADI upatikane. Vijana wenzetu hapo Songea pamoja na BAVICHA, kazi iendelee tena kwa ushirikiano mkubwa ajabu mpaka MAFISADI waduwazwe!!
     
  5. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unanikumbusha kale kawimbo kanako imba, pole samaki pole ............., peopleeeeesssssssssssssss
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CUF wameweka mgombea?
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Plan ahead to get ahead..Mkuu 2015 wote watakuwa navyo...tusikatishwe tamaa na matokeo ya hizi chaguzi za sasa hivi...elimu ya uraia ni muhimu sana kwa sasa pengine kuliko kutwaa jimbo au kata kwa kipindi hiki.
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inatia moyo, taratibu tunakaribia kwenye ukombozi wa kweli wa nchi hii.
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Tatizo huu moto wa CHADEMA ni kama wa karatatasi unaowaka kwa kasi na baada ya muda mfupi unazimika. Hii ina maana kuna mwamko mkubwa wa watu kwenda kuwasikiliza viongozi mbalimbali wa CHADEMA wanapohutubia kwenye majukwaa na wanasisimka kwelikweli wanaposikia maneno matamu ya wapiga kampeni. Lakini inapofika wakati wa kupiga kura wanakuwa wameshapoa na hata hamu ya kwenda kupiga kura zenyewe inakuwa haipo. Upande wa CCM ina wapiga kura ambao wala hawaendi kwenye mikutano ya kampeni lakini siku ya kupiga kura wanakuwa wa kwanza vituoni kwa ajili ya kupiga kura kwa mtu aliyeteuliwa na chama chao kuwa mgombea. Yaani wapiga kura wa CCM wanapigia kura chama kwa mazoea na hawahitaji kusisimuliwa kwa hotuba zilizojaa maneno matamu matamu. Ni mtazamo wangu tu.
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uchokozi huu
     
  11. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanaoukataa ukweli watabaki hivyo hivyo tu, maana kama mtu anabisha hata ushahidi wa picha basi ni hatari
     
  12. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    viva cdm
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimependa vazi la mgombea udiwani hasa huo mkanda
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Mama huyu Chiku Abwao ni mchapa kazi hakuna mfano wake.

    Laiti Ukuu wa Wilaya isingekua ni miliki, haki na hifadhi ya Wana-CCM peke yao, huyu mama anazo dalili zote za kuweza kusaidia taifa kuhamasisha wananchi zaidi na zaidi kujiletea maendeleo kuliko hawa wengine ambao kwao Ukuu wa Wilaya ni ufalme tu wa mtu kujikweza nayo bila tija kwa taifa.
     
  15. A

    Awo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    CCM ni wezi wa kura full stop!
     
  16. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tazama hii halafu linganisha na mtazamo wako
    igunga
    2010 kura o
    2011 kura 23,000 .........halafu tume ya uchaguzi na kila kitu ni cha ccm piga picha 2015 nakura za ccm zimepungua

     
  17. E

    EmeraldEme Senior Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanakubalika sana Songea, safi sana...
     
  18. P

    Pelege Senior Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja makamanda,kwa pamoja tutashinda vita hi.
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Miaka hii ya sasa kazi ipo. CCM kaa tayari.
     
  20. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magamba mlivinunua na kuviteketeza, ndio maana mmegoma kuandikisha wapiga kura wapya.
     
Loading...