Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za udiwani Lwenzera: Vicent Nyerere kuongoza mashambulizi wiki ya lala salama

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Oct 20, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Musoma mjini(CHADEMA) Vicent Nyerere ataongoza kampeni za kumnadi mgombea wa udiwani wa chama chake na kufunga kampeni za chadema 27-10-2012.

    CCM wamezidi kupoteza mwelekeo hali iliyomulazimu mwenyekiti mteule wa ccm mkoa wa Geita na diwani wa kata ya Nzera ambayo iko jirani kabisa na Lwenzera ndugu MSUKUMA kukodi mamuluki na kuwapa kadi feki za cdm kutoka katani kwake na kuwaleta hapa Lwenzera juzi kwenye uzinduzi wa kampeni zao ambapo walifanya tendo la kurudisha kadi feki za cdm na kuchukua za ccm zilizokuwa zimeandaliwa.

    Hata hivyo zoezi hili liligeuka kuwa ze comedy kwani watu wote waliorudisha kadi hizo feki wanajulikana vyema kwa wakazi wa hapa Lwenzera kuwa ni wakazi wa Nzera na hawajawahi kuwa wanachama wa chadema.


    Nawasilisha
     
  2. n

    namkweche Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wata2mia gilba nyingi sana lakini mwisho wa siku Vicent Nyerere atafanya kama alivyofanya Arumeru Mashariki.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Namwaminia sana huyo Kamanda. Mungu ampe nguvu!
     
  4. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    vicent nyerere kiboko wassira na mwigulu
     
Loading...