Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za udiwani Arusha: CCM maji ya shingo Daraja 11

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee wa Rula, Oct 20, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Photo0016.jpg

    Photo0017.jpg

    Jana nilipita maeneo ya Fire, kwa bahati mbaya nikakutana na kampeni za CCM zilizokuwa zikiendela maeneo ya Fire, kwa kuwa sikuwa na vitendea kazi nikabahatika kupiga tupicha hutu tuwili kama zawadi ili mjionee jinsi hali ilivyo maji ya shingo kwa CCM. Hapo ilikuwa ni saa kumi na moja na nusu hali ilikuwa hivyo!!!!

    CCM isipokuwa makini itashindwa vibaya katika uchaguzi huo wa udiwani Daraja Mbili.
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha yenyewe inaonesha wameshashindwa.

     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    na baadae watajikuta wamebaki wawili.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani baadhi ya watu ni kama walikuwa wanashangaa tu nini kinaendelea, inasikitisha sana kwa chama kikubwa kama CCM kufikia hali.
     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Wacha waendelee kujiandaa kuwa chama makini cha upinzani.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kauli hiyo anaipenda sana Mkandara na alimpa tena Nape wakati wa kigoda cha mwalimu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Labda walikuwa bado wanasubiriana! Lakini saa kumi na moja!
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mikutano baba mwisho ni saa kumi na mbili, ngoma imelala doro hiyo.
     
  9. n

    namkweche Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Adui mwombee njaa! Ngoja waendelee kupoteza ili 2015 CDM tuchukue nchi kiulaini.
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hao unaowaona hapo wako kura posho tu, wakinyimwa posho nao hawaji ng'o kwenye mkutano.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    aibu, kunasiku nilikuta wamekusanya watoto kama mia moja..
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Japo kuona ni kuamini, na pia japo sipo hapo eneo la tukio, nakiri picha ni za kweli, sio photoshop, ila bado siamini kama ni kweli the timing inayoelezwa na mtoa mada ni timing ya ukweli!. Japo ni kweli CCM iko hoi bin taaban kwenye baadhi ya maeneo, lakini sio kweli kuwa ndio iko hoi kihivyo tunavyoonyeshwa humu na kutaka tuaminishwe!.

    Ukiwa ni mtetezi wa ukweli, unakuwa tayari kwa matokeo!, mtakao niita gamba, niiteni tuu ila siku zote ukweli utasimama!.
    P.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Pia kuna uwezekano kwa baadhi ya vyama vya upinzani ambao vyenyewe vimejipanga kuwa ni ni vyama vya upinzani vya kudumu!.
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Manavuna walichokipanda!
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Uzuri waliopo hapo wamesombwa na costa
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Tumekuwa tukiripoti matukio mbalimbali na picha yanayoonesha hali halisi ya kisiasa kati ya cdm na ccm hapa Arusha. Najua ni vigumu kwa watu wa mikoani kuamini ukweli wa mambo. Niseme tu kwamba, hali ya ccm hapa Arusha ni mbaya zaidi ya chama hicho huko Pemba. Leo hii imekuwa ni aibu kubwa kujitambulisha kuwa ni mwana ccm hapa Arusha. Watu wanakushangaa kabisa! Ndio maana naamini kama uchaguzi utakuwa huru na haki, ccm haiwezi kushinda hata kiti kimoja hapa jijini. Tusubiri ya daraja ll
     
  17. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mkuu Pasco,
    Hiyo ipo sana tu,kama unaona kuna baadhi ya vyama hata havijishughulishi kujenga vyama vyao wala kukuza network ya vyama,kwa mazingira hayo ni obviously vitaendelea kuwa ni vya upinzani vya kudumu.Lakini vizazi hubadilika pia so wanaweza kuja wengine wakajikita ktk kutaka kuchukua dola yamkini mimi na wewe tusiwepo.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pasco niamini mimi ninachokuambia ni kweli, siku hiyo nilikuwa nataka nipite shortcut njia ya Fire ili niende home ....
    Kwa bahati mbaya sana ninakuta barabara hiyo imefungwa ikanibidi niendelee na njia nyingine ambayo niliwahi kupita kitambo kidogo. Kwa bahati mbaya nikapotea njia, wakati narudi ndiyo nikakutana na mkutano huo ambapo ilikuwa ni saa kumi na moja inakimbilia na nusu. Kama nilivyotanguliza sikuwa na camera ambayo ningweza kuset date & time ili kukuamininisha wewe na wengine waliojenga nadharia ya uchakachuaji. Picha hizo zote nilipiga kwa simu ya mkononi.
    Pasco naomba uamini hizo picha ni za kweli na hakuna uchakachuaji hapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. w

    wikolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha! Hilo linawezekana mkuu, kuna yule mheshimiwa wa uenezi yeye alisema yuko tayari kubaki peke yake!
     
  20. T

    TRIPO New Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha vikongwe nao wengi wanangoja kufa na wengine wagonjwa huo ni ushindi kwa vijana wenye nguvu cdm
     
Loading...