Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za Uchaguzi Zanzibar katika Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Junius, Sep 28, 2010.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kampeni za uchaguzi wa rais wa Zanzibar, wawakilishi na madiwani zinaendelea kwa amani na utulivu huku vyama vya siasa vikipata fursa ya kupiga kampeni zao kwa amani na utulivu.

    Pichani yanaonekana mabango ya picha za wagombea wa CCM na CUF katika eneo la soko kuu la Darajani.
    Kadhalika mgombea urais wa chama cha wakulima bw. Said Soud akinadi sera zake katika viwanja vya Kombawapya, wilaya ya mjini huku wananchi wakimsikiliza. Uchaguzi Mkuu unatarajiwa kufanyika baada ya wiki nne zijazo (Oktoba 31, 2010)

    Picha zote ni kwa hisani ya Othman Mapara, mpiga picha wa shirika la magazeti la SMZ. Mtembelee katika blog yake: JIKUMBUKE
     

    Attached Files:

  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Pichani Mgombea urais wa Zanzibar kwa tiketi ya NRA bw. Haji Khamis Haji(picha ya mwanzo katikati), akiwa katika mkutano wa hadhara wa kampeni ya chama chake, mjini Zanzibar, walioketi na bendera ni akina mama washabiki wa NRA, huku makumi ya wananchi wakiwapembeni kusikiliza sera za NRA. Anaeongea uwanjani ni Katibu Mkuu wa NRA bw. Marshed Humud. Kampeni za uchaguzi wa urais Zanzibar zinaendelea vizuri kwa vyama vyote kuanya kampeni kwa amani na utulivu.

    Picha zote kwa hisani ya Othman Mapara, Mpiga picha wa shirika la magazeti ya Serikali.
     

    Attached Files:

  3. p

    pierre JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia.Sipati picha maana Zanzibar CUF bara CHADEMA inabidi tuone namna watakavyofanya kazi CUF na CHADEMA.
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki tz, sijui itabaki hivyo au ndo inaelekeak uwa tanganyika...
     
Loading...