Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za uchaguzi: Maajabu mengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Sep 10, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hii nimeiona Michuzi blog:

    Mgombea urais kwa tiketi ya CCM, ambaye pia ni Raisi wa Jamhuri ya Muungano Tanzania, Jakaya Kikwete, ameendelea kuvua wafuasi toka vyama shindani katika mikutano ya kampeni zake baada ya Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Muheza, Joseph Mnyema, kukitosa chama hicho na kujiunga na CCM.

    Mbele ya mamia ya wakazi wa Muheza katika mkutano wa kampeni wa CCM, Mnyema alisema amehama CHADEMA kwa kuwa kimekosa sera zenye mwelekeo.

    “Kukaa upinzani ni kupoteza muda, Chama chenye mwelekeo sahihi kwa maslahi ya Watanzania ni CCM,” alisema Mnyema aliyekabidhi kadi ya CHADEMA kwa Rais Kikwete.

    Akasema zaidi kuwa viongozi wa CHADEMA hawajali utu na kwamba wengi wako kwa maslahi binafsi na si kwa faida ya wananchi.

    Naye Raisi Kikwete alimfahamisha mwanachama huyo mpya kuwa mateso aliyoyapata akiwa CHADEMA hatayaona CCM kwani inajali na kuthamini kero za Watanzania. Akawaasa wananchi kuungana na Mnyema kutafuta kura za CCM kwani amejiunga kipindi muafaka, wakati CCM ikiwa kazini kutafuta ushindi kwa Urais, Ubunge na Udiwani.


    • Hivi ni kweli maneno na sera za Chadema zinazotolewa zinaonyesha kutojali watu? Wamepewa nafasi lini ya kutojali watu, au yeye mwenyewe alijiona kuwa hajaliwi kwa sababu zake anazozijua mwenyewe? Inaonyesha wazi kuwa huyu ana tabia ambazo hazikubaliki kijamii.
    • Ni mateso gani aliyoyapata akiwa Chadema na katika hali ipi? Chadema imekuwa katika wadhifa upi ili hata kuweza kufanikisha mateso ya mtu yeyote?
    Kwa maoni mambo, tuhuma hizo zilizotolewa hapo juu ni kinyume cha mambo. Ni ccm ambayo haijali kero za watu kwa kukumbatia na kufanya ufisadi, huku wakiwadanganya watu, kwa vitendo hafifu kuwa wanafanya yanayotakiwa. Mateso wanayoyapata Watanzania ni makubwa, na ni pale watakapoitosa ccm ndipo wataelewa ni kiasi gani wlaivyokuwa wanataabika, pindi rasilimali zote zitakapolengwa katika kuboresha maisha yao, badala ya watu wachache wakiwemo viongozi wa ccm na familia zao pamoja na mafisadi ndani na nje ya nchi, walio raia na wasio raia.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini hao wanaohama ni kutoka CHADEMA tu???????????????????? Is it the worst party of all? Kweli CCM iko desperate!!!!!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wahenga walisema "Nyani halioni........"
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Umasikni wa Watz, njaa, na tamaa vimegeuzwa mtaji na CCM. Kuhama huku si kwa hiari, hii ni humiliation kubwa sana mbele ya kadamnasi na mbele ya watoto wako maskini unaanza kuzikana values zako! Kama wewe huyo huyo umewahubiria watoto wako kwamba CCM ni mafisadi, wanafuja mali ya umma na wametoa ahadi hewa for nearly 50 yrs. Kesho unasimama jukwaani kwao kuwaita chama bora, Lazima uwe lunatic kupata guts za kufanya hivyo.

    Hivi mtoto wako wa miaka 7 akikuuliza imekuwaje baba CCM wamekuwa wazuri siku hizi? utamwambiaje?
     
  5. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    umenena vyema, hawana hiari hao wanaohama, na kama alitaka kuhama angehama wakati ule wa kutafuta kura za maoni, lakini CCM na kumbukeni Makamba amekuwa Tanga kwa kitambo sasa, wamemhonga ahame. Niliwahi kuona posting moja hapa ambayo ilikuwa inawataka TAKUKURU wawe wanawafuatia hawa wanaohama vyama.

    Kusema kweli ni nadra sana kusikia katika demokrasia nyingine duniani watu wanahama chama siku chache kabla ya uchaguzi. Tanzania bado tumebujika RUSHWA, na wenye kufanya hivyo ni Chama Tawala.

    Kama isingekuwa rushwa na hebu fikiria hii Ilani ya Vyama vya upinzani kama CUF na CHADEMA inavyoleta matumaini kwa mwananchi (elimu na afya bure, pia ujenzi nafuu wa nyumba), kwa nini hatuwasikii wanaCCM wanahamia huku! Ungelitegemea baada ya kutangaza hizi Ilani wengine wangekunwa wakahamia. Hili haliwezekani kwani wamezoeshwa kuhamishwa kwa hela, rushwa.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Inachekesha. Wapinzani wanavua wabunge na mawaziri wakati ccm inavua wenyeviti wa vitongoji wa upinzani
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Alipata ajari ya pikipiki halafu hakupata mshiko kutoka chadema alipo waomba wakamwabia wang'emlipa kama ang'e anguka akiwa kazini...wakati Dr slaa alianguka bafuni ametibiwa kwa pesa ya chama akahoji bafuni kulikuwa na kazi gani.....ndicho kilicho mwondoa CHADEMA
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Milioni 60 Tshs Hiyo ishafanya kazi yake!!!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi haujasikia viongozi wa CHADEMA wanafuatwa na kuahidiwa mihera wakiache chama na kutangaza hadharani kuwa CHADEMA nimekihama
    CCM wana hela za mchezo!
     
  10. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaaaaa weekend njema
     
  11. Elinasi

    Elinasi Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hivi ndio vitu hata huwa siwazi,ni upuuzi mtupu vyombo vya habari kuonyesha habari nzuri za chama kimoja na mbaya tu za vyama vingine,wanatunyima haki ya habari sahihi na hivyo wananchi kuchagua kiongozi sahihi!
     
  12. p

    politiki JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    kamuulize husein Bashe atakwambia mateso yaliyomfika akiwa ndani ya CCM.
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu natafuta maana ya 60m na kampeni za CCM. Hii namba inaniumiza kichwa sana kujua huwa inapatikana vipi. Nahisi kimoja labda ni fidia ya miaka 5 yaani mpaka uchaguzi mwingine.
     
  14. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    aliowavuna ni matango pori, hizo ni propaganda kama za kule mbeya. nguvu yao ya fedha haiwezi kututisha.tutashida tu.
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    CHADEMA si chama makini, mtasema sana na bado watahama sana, mna double standard katika kuwashughulikia watu wenu.

    wabaguzi na mko vizuri kwa fitna na majungu.

    hata leo mnyika akitoka mtachafua kuwa si shujaa na mengine.

    maana huyu alikuwa jemedari wenu tena kwa muda mrefu tu.

    nyinyi mmekufa kibudu

    wahoi taabani tafrani jasho linawamwaika
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    halafu leo eti mwananchi imeandika ni raia halali wa Tanzania. kazi kweli kweli
     
  17. Y

    Yasebhase Member

    #17
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuhama nyie Hameni tu,.... Ila KURA kwa SLAA! sawa?
     
  18. B

    BRIA Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana ndugu yangu usiyejua maana kwani hufahamu Dr Slaa alianguka akiwa anatafuta wadhamini Mwanza...Pole sana mwache aende CCM akafanywe Toilet paper
     
  19. B

    BRIA Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana Ubaguzi upi kama aliofanyiwa Bashe mh acha kuwa na Hasira...Mabadiliko yanakuja ndo mana wewe unalaumu CHADEMA TU na si vyama washirika wa CCM vilivyo upinzani Moto huo utasalia Toilet Paper
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwenye nyekundu, unamaanisha hata nyerere anahusika?
     
Loading...