Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kampeni za uchaguzi kwenye kijiji cha senge mkoani ruvuma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by July Fourth, Oct 24, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,120
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Mgombea alienda katika kampeni za uchaguzi kwenye kijiji cha SENGE mkoani ruvuma..
    salaam ikawa hivi,
    mwenye kiti na katibu Wa..senge... ndugu wananchi Wa..senge...vijana na wazee Wa..senge..habari zenu???? WATU KIMYA...
    Akaendelea...wananchi Wa..senge..oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!
    WANANCHI:Mwenyeweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!
    LONG TIME WAKUU
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna shule inaitwa hivyo iko Singida kama sikosei,naambiwa walimu wake na wanafunzi walishindwa kujitambulisha kwenye sherehe za meimosi
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,120
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    hiyo nomaa mkuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!​aitheee
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wangejitambulisha tu, badala ya kusema sisi walimu na wanafunzi wa.senge wangesema sisi walimu na wanafunzi toka shule ya msingi Senge.
     
  5. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ipo tena kibao chake njiani tu ukiwa unaenda mwanza
     
  6. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no comment!!!!
     
  7. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo nadhani Senge ni lile lililokomaa
     
Loading...