Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za Mama na Mwana Zimefikia Wapi??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr. Zero, Oct 13, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza, hivi kampeni za mama Salma na Ridhiwani za kumsaidia mzee kurudi mjengoni bado zipo?? Nimejaribu kufuatilia lakini toka Riz1 apewe uchief basi tena sijamsikia kwenye news yeyote. Mama pia mara ya mwisho kumsikia alikuwa KGM.

    Je hizo zilikuwa ni mbinu za sakafuni au ndiyo wanakusanya nguvu tayari kwa awamu ya mwisho?? Malaria Sugu naomba update???
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wanapumzika
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanasherehekea birthday ya mzee! si unajua watu wapwani sherehe ni ya mwezi mmoja!
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wenye CCM hawawataki..
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushiriki wao kwenye kampeni umewaudhi wakongwe wengi wa CCM. Labda wamekubali kuachana na utumbo huo. Hivi nani aliwaambia wanakubalika kwa jamii mpaka wajione wanafaa kuwa makampeina?

    Kushiriki kwao kumemwangusha kwa kiasi kikubwa Kikwete na huenda hili wameligundua.
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vyombo vya habari vimeonywa kutowafuatafuata vinginevyo watafungiwa... wengine (waandishi wa habari) wameahidiwa u dc au ubalozi
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu, Maggid hivi sasa ndiye RC mtarajiwa wa Iringa
     
  8. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    likuwa ni jeuri isiyo na tija. Walidhani wao peke yao kama familia wanaweza lakini wamefika mahali wamekwama vibaya ndio maana JK kawaangukia Wazee wenye chama chao ili wamsaidie. Jeuri haisaidii!
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaanzisha wilaya na mikoa mipya mingapi? Tutaanzisha balozi ngapi mpya? Kumbuka mangumbaru na walamba xxx kibao wanasubiri huo mgao
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wapo wanaendelea kuzurura hujamskia Salma akiwatolea radhi vijana wa Tanzania kuwa hawana adabu eti hawaipendi CCM
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama Mkapa, Sumaye, Malechela na wengineo wamenawa. Itakuwa Mama na Mwana?
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado wanaendela na kampeni kama kawaida hujafuatilia vyombo vya habari. Kusimama ni kujimaliza kisiasa na kuwapa ushindi wapinzania, kwa wanaCCM hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Hawajanawa, kampeni za sasa sio size yao. hakuna tishio kwa chama tawala hata wakahitajika.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari za ndani ya kikao hicho ...........Tathmini ya chama iliyolewa na kamati kuu inaonyesha wazee hawahitajiki kwani upepo bado unaonyesha kuipa ushindi CCM. Wazee wametakiwa waendelee kupumzika
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Chadema ndio hawawataki, CCM wanawataka
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Malaria Sugu, uko wapi hadi wanasema eti nyinyi CCM hamuwataki wanaCCM wenzenu kwa sababu tu wanatokea familia ya Rais. Nimekusaidia kwa sababu huonekani kutupa ukweli. Natumaini utajitokeza kukata mzizi wa fitina ya chadema hapa.
     
  17. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uchief gani tena kapewa?
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Maana yake nini?

    Mbona JK haishi kulia-lia. Akiondoka mkoa mmoja, huku nyuma watu wanaanza kuharibu. Anatamani kurudi alikotoka wakati hajamaliza anakokwenda. Loo! JK fisadi!
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndugu, tunaotokea pwani tuko pia hapa JF, acha kututukana matusi ya jumla jumla ya watu wa pwani.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    wewe umenena.
     
Loading...