Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kampeni za kupiga magoti

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JAYJAY, Oct 8, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nimeona picha mbili za wagombea wakiwa wamepiga magoti katika matukio tofauti ya kampeni kule jamii photos kwa kweli hiki ni kitendo kibaya yaani sitaki kuamini mgombea anabembeleza apewe kazi ya kuwatumikia wananchi kiasi hiko mpaka anafikia kuwapigia magoti, kwani ameshindwa kuongea nao tuu na wakamwelewa, hii sasa ni kutafuta kuchaguliwa kwa kuonewa huruma badala ya kile unachokisema kwenye kampeni zako. wananchi wa Poland hawakumchagua mgombea uraisi amabaye ni pacha wa raisi aliyepita ambaye kufariki kwake ndio kulipeleka kufanyika kwa uchaguzi huo. wangeweza kumchagua tuu kwa kumuonea huruma na kama kifuta machozi kwa kuondokewa na kaka yake. sipendi tufikie hatua ya kuchagua watu kwa kuwaonea huruma kwa jinsi wanavyobembeleza mpaka kupiga maogoti. kabla sijasahau, sipendi tabia ya mgombea kulia anapokuwa ameshindwa kwenye uchaguzi, hivi siasa au uongozi ni ajira?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa si ungeweka hizo picha hapa kuongeza mashiko ya thread yako?
    Lakini kupiga magoti ni tisa, kumi ni pale JK alipokaa chini kwenye vumbi kuomba kura ya mama mlemavu huko Iringa!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ni wagombea wa CCM ambao wamefilisika kisiasa ambao ndiyo huomba kura za kinafiki kwa kupiga magoti lakini dawa yao siyo kulalamika ila kuwanyimwa kura tu. Hapo watashika adabu moja kwa zote wakielewa ya kuwa mwaka huu hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Myahudi anampiga mabomu mpalestina,kwa vile mpalestina huna ndege za kivita yeye anmrushia hata mawe tu kuonesha hasira zake.

    Vita ni vita tu ,mtu unapopigana naye akikupiga utaweza kumuuma hata na meno ili mradi tu

    You know what i am saying

    Siasa ni vita hasa uchaguzi unapokaribia

    Zote ni strategies hizo
     
Loading...