Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za Kikwete na watoto wa shule - picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Oct 12, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watetezi wa haki za watoto wa shule tunzeni hii picha. Katika kesi kibao zitakazofunguliwa dhidi ya mafisadi wa ccm, hii ya kulazimisha watoto wa shule kwenda kwenye mikutano ya kampeni ya ccm itakuwa kwenye top ten:

    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ebanae nimeshindwa kupunguza size ya picha ..... I miss Rev Masanilo, angenipa msaada wa kiufundi hapa.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndio Kitanzania watoto ndio humpokea mgeni, changanya na zako
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Picha zitakazofuatia hapa chini ni kwa hisani ya Francis Godwin
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wapiga kura hao! .....Sisi tunapendwa sana na watanzania wapiga kura.
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani! Hawa wangeendelea na masomo. CCM hawana huruma, wanakatisha vipindi kupeleka wanafunzi kwenye kampeni ya JK, ingekuwa Dr Slaa angeonekana amekiuka sheria.
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm hawajali sheria .... wao wanajiona wako juu ya sheria zote za nchi.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mimi nimeanza kuichukia ccm miaka ya 1982 na kuendelea na kwa utoto wangu wakati ule tulikuwa tunahudhuria sana hivi vitu, kwa maandamano tena enzi za mchonga. emagine mnatoka shuleni saa tatu uwanjani mnafika saa nne au tano, mnashinda uwanjani mpaka saa tisa ndo mgeni rasmi aje. hapo mmeshinda njaa,kiu ya maji. hiyo kitu sikuipenda kabisa na nakumbuka nilipewa magwanda ya chipukizi enzi zile ipo moto nikayakataa. kwa kweli ccm mnatesa wanafunzi siwapendi kabisaaaaaaaa
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hilo E 1 nyuma ya mkweche wa ccm ni kodi zetu...
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mkuu, hawa wanaonekana hata chakula hawajapata:

    [​IMG]
     
  16. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni Ilula, wanafunzi ni wa shule ya Changa kabisa, iliyotoa F.IV ya kwanza mwaka huu. Shule changa kama hizi, wanapotezewa muda wao wa masomo eti tu wakaongeze idadi wa watu kumdanganya JK! Walionelewa sana. Maskini pia wale watoto wa shule za msingi, hawajui lolote katika upigaji wa kura, wanakatishwa masomo yao hivi hivi!!!
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Riziwani naye, kama baba kama mtoto. Hii familia ya kisultani itafilisi nchi yetu:

    [​IMG]
     
  18. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata kampeni za Bilal nazo zinaexploit watoto wa shule:

    [​IMG]
     
Loading...