Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za jk manyoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 3, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nipo hapa uwanja wa jumbe manyoni watu wanamsubiria jk anayetarajia kuhutubia hapa muda si mrefu,watu ni wachache sana hawazidi mia moja,labda tusubilie watakavyobebwa na malori kuja kwenye huu mkutano,hapa vijana wanawatukana wenzao kwa kukubali kuvaa fulana za bure na kugeuka mabango ya matangazo,nitawajulisha zaidi
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Watajaa tuu we ngoja malori na mabasi yanaenda kuwasomba
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akiambiwa hakuna watu haji huyoooooooooooo. Polisi wapo? Meaning mkuu wa mapolisi wa hapo.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwani nanhutubia saa ngapi?? kama ni saaa tisa kuna haja ya kuwahi???
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anapaswa kuanza saa 6 na nusu bado hakuna watu,kuna wachache sana walio ktk fulana za kijani na njano,
     
  6. m

    muheza2007 Senior Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa JK hata siku moja hauwezi kuhudhuriwa na watu chini ya 1000. Hata kama hakuna wapenzi wa CCM, bado watu watajaa kwenda kushangaa shangaa tu.

    Tuletee picha ya hao watu 100.
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Helkopta inazunguka juu ila bado uwanja hakuna watu
     
  8. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Malori na mabasi yako njiani. Vikundi nya ngoma vitawasili hapo muda si mrefu utaona watu watakavyojaa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kinachonishangaza mimi ni kwanini unakampenia watu ambao tayari wana tisheti za CCM? ningefarijika zaidi kuona watu kwenye mikutano ya kampeni za CCM wana nguo za upinzani kwani dhana nzima ya kampeni ni kuvuta ambao wako uande wa pili wa shilingi

    eniwei, kwa CCM na tanzania kampeni ni sehemu nyingine ya kuwajua akina masanja
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We Muheza2007 humwamini huyu Urasa? Hata hivyo camera sio nywele hata wengine wana vipara bila nywele. Kama hana camera ataletaje hizo picha?
     
  11. u

    urasa JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vikundi vya ngoma vya wakina mama ndani ya khanga za ccm vinaingia hapa,hadi huruma guyz,kazi ipo
     
  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana ccm wanacheza ngoma hapa
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Nimemtafuta mchizi wangu yupo hapo MANYONI anasema JK ataingia saa nane na sio sita na nusu, nadhani malori bado ayajaja kutoka vijijini huko.
    Nime muomba anitafutie picha hope tutapata.
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naam more news brother. Hope atapitiliza
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    safi
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    wakina Masnja hawajaja? Unacheza na kuwaona ze comedy live?
     
  17. u

    urasa JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli atachelewa na kwa sasa nimepata taarifa anamalizia hotuba ikungu jimbo la singida magharibi kwa tundu lisu ndio aje hapa,hakuna watu hapa bado na msisimko ni mdogo sana,huko kwa lisu kuna upinzani mkubwa sana
     
  18. u

    urasa JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lori la kwanza linaingia hapa likiwa limeshona watu
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yesu!!!
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naam ndo staili ya ccm hiyo. Basi ukiona hivyo dc keshachota fungu toka kwenye mfuko wa maendeleo akodishe magari ya kuleta watu. Basi nalo litaingia punde tu. Hope na siku ya kura watatuma malori yabebe watu wakapige kura! Raha tupu!
     
Loading...