Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za Igunga Zilikuwa na Vituko!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kimbunga, Mar 1, 2012.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia Hamad Rashid Mohamed akisema kuwa wakati wa kampeni za ubunge huko Igunga Bw. Mtatiro alipewa kiasi cha Shs. 128 milioni na matokeo yake ni kwamba alizitumia hizo hela kuponda raha. Hamad akafunguka zaidi na kusema kwamba walimkamata Mtatiro akiwa guest house na hawara huko Igunga!
    Habari hii ikichanganywa na zile tuhuma za kwamba Mh. Mwigulu naye alikamatwa na hawara huko Igunga wakati wa kampeni zinanifanya niamini kwamba kulikuwa na vituko kibao kwenye kampeni huko Igunga. Tusubiri nini kitatokea huko Arumeru.
    Source ya habari ya Hamad ni Clouds Fm.
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    hahahaha
    kila mtu anatumia nafasi pale ipatikanapo,hata nami nime msikia Hamadi akimweleza mwandishi wa habari wa mawingu na kamwambia akatae kama si kweli,
     
Loading...