Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za chadema Tindigani-live

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 26, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanabodi leo cdm wanakandamiza live kutoka Tindigani.........uwanja umeshaanza kuja wananchi wakiwasubiri makamanda watie timu.
    Stay tune live frm the ground
     
  2. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoko mkuu!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tuko online Comrade tunasubiri updates toka kwako
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu....kamanda msigwa anaweka mambo sawa.kama makanda hawaingia
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ni kwa CHADEMA, je ni nani tena wa kutuzuia?????????????
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Makamanda wanaendelea kuingia wakiongozwa na lwakatare....
     
  7. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Comrade tunakusubiri 'Tujuze'
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kamanda lema live......anakamua kama kawaida
     
  9. commited

    commited JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Tupia picha komrade, tupe live bila chenga
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kamanda lete updates NASSARY TUNAMHITAJI NA TUTAMCHAGUA!
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    viva CDM
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kamanda leo anakamua anatoa ufafanuzi wa mambo flan watu wana happpy mbaya
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Muda si mrefu helikopta ya makanda inatua twaingoja
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upo very current mkuu.......lema anatoa somo la kulinda kura naona ndinga ya chadema ambalo linatumika kama jukwaa limeingia
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mi cjaona kbs wa kutuzuia!

    Viva CDM! Chama makini!
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu haka kamchina kanazingua kidogo
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lema anawambia kina mama akipewa sukari,pesa na wakitakiwa kumtukana lema iliwapewe pesa zaidi amewaruhusu ila kura kwa nassari
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MAKAMANDA HAWA WENYE KUJIPA WENYEWE RATIBA NGUMU SANA YA KUKIJENGA CHADEMA HAKIKA MNATUKONGA SANA NYOYO WENZENU HUKU USWAHILINI

    Jamani Makamanda wengi sana wananizutia sana CHADEMA,

    ila hawa Wahe Mch Msigwa, Tundu Lissu, Heche, Chiku Abwao,John Mnyika, Kamanda Lema, Mwita Maranya, Ben Sanane, Mushi, Nanyaro, Mzee Mwanakijiji na Kamanda Mr II wananikonga sana moyo kwa jinsi kila mmoja wao anavyojituma kivyake kukijenga chama chetu hata bila kusubiri kusukumwa kitu na uongozi wetu taifa.

    Sisi tulioko huku nje kidogo ya uwanja wa mchezo si matani kwamba mnatupa sana raha kwa jinsi mnavyoendesha mambo yenu tena bila hata kusubiri vyombo vya habari kuja kutia muhuri katika kazi hizo.

    Naamini sana vijana wengi mnoo nao wanavutiwa na juhudi zenu kila kona ya nchi kama mimi nilivyo hapa.

    Kwa mpangilio wa shughuli wanazofanya Makamanda hawa tajwa hapo juu, ni rahisi mno mtu ukabaini hata bila ya wao kusema kwamba kila mmoja wao kama vile KAJIPANGIA MWENYEWE RATIBA NGUMU SANA yenye malengo ya kukiinua chama katika kila kitongoji - HONGERENI SANA TENA SANA!!


     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mambo yepi hayo? hebu fafanua...
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kila siku wanawaza kuibiwa.....mwizi always humuona mwenzake ni mwizi kama yeye!!
     
Loading...