Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CHADEMA Moshi Mjini katika picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Eeka Mangi, Sep 22, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakuu nitajaribu kama net yangu itakuwa sawa. Nimepita pale uwanja wa Mashujaa na kukuta umati wa kweli. Nyomi ya kufa mtu. Kwa bahati mbaya niko on call hivyo sikuweza kukaa sana. Kaa mkao wa kupata picha hizo

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG] View attachment 14142 View attachment 14143
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Asant mkuu tunasubiri kwa hamu hizo picha za rais mtarajiwa.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    Ziko njiani mkuu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Dah si mchezo nyomi ya kutosha hawa wanakuja bila kupewa buku 2
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni Slaa yupo Moshi leo au mzee Ndesa?
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote mkuu wako Moshi uwanja wa Mashujaa. Sauti ya Zege kamwambia Salakana kuwa hata kuongea taabu. Eti viwanda kaua Ndesa.
    Kubwa zaidi ni hii ya kupiga yowe la kichaga! Kila akitajwa Kikwete "eeee uuuwiiiiiii" Salakana "Eeeuuuuwii"
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hizi picha nimezipenda sana. Hakuna gari la kifisadi hapa! ujue ccm ni ya akina nani sasa. naombeni wananch mfunguke macho
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa miaka mingi sana watu walisubiri mtu wa kumpigia kura hawakuwa naye na kuishia kuipigia CCM kwa shingo upande, lakini mwaka huu wamempata naye ni Dr. Slaa. Inatia moyo kuona sasa siasa imekomaa kwa TZ, watanzania si mabwege tena. CCM muwe wazalendo mkubali kushindwa kama mtashindwa na si kubadili matokeo. Waacheni watanzania waamue nani wanataka awaongoze na si kuwapangia. Slaa tunakuombea ushindi uko wazi mwaka huu.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Hapo Mashujaa Mkuu?
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Pamoja na unafuu wa hali ya kimaisha kilimanjaro wana support upinzani,LINDI pamoja na umaskini wote ndio wanaongoza kuichagua CCM!AIBU!
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wacha wafe kwa umaskini wao. Salma mwenzao/ndugu yao kila siku yuko kwenye mashuka ya watu mikoani.
     
  14. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteni wana kilimanjaro
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  16. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nimefanikiwa kushuhudia the last 15mins of the meeting. Observation zangu:-
    1. Turn out ilikuwa ya kufa mtu, mchanganyiko wa vijana wa kike na kiume na kundi kubwa la akina mama machinga ambao wana machungu ya kunyanayaswa sana hapa Moshi
    2. Watu hawakuletewa walikuja wenyewe
    3. Campaign materials kama scarf, CDs na tapes, badge etc zilizokuwa zinauzwa uwanjani na CHADEMA zilinunuliwa kwa wingi na watu wa rika na jinsia zote. I could spots hundreds of people wearing the SLAA badge, ambayo ilikuwa inauzwa shs.1000. Hivyo watu wanajitoa kuchangia mapambano.
    4. Nilichofurahia, SLAA will be live on air leo saa tatu on Moshi FM 90.20 ambapo atahutubia na kujibu maswali yatakayoulizwa live kupitia simu. Hivyo ataweza kuwafikia wananchi wote wa Kilimanjro , Tanga na Sehemu za Arusha BILA ZENGWE la Radio za Mafisadi
    5. Mtu pekee wa TV niliyeemuona uwanjani alikuwa Salim Mwalimu wa Channel, I hope watairusha hewani taarifa ya mkutano huu.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nilijua tu Kilimanjaro hawadanganyiki washawapiga chini jamaa wa kijani!
     
  18. D

    Dopas JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa jitihada, walau sasa tunakuwa update.
     
  19. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chadema mutawadanganya kilimanjaro tu miaka nenda miaka rudi lakini ccm hawana ubaguzi shule, hospitali, tutawajengea na kuzidi kuwaletea maji matamu zaidi.

    kura kwa kikwete na ccm!!!!!!
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe MF hapa nimecheka kama sina akili nzuri ... ha ha a ha mbavu zangu
     
Loading...