Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CHADEMA katika picha: Malula na Usa River - Arumeru [March 24]

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yegella, Mar 24, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Katika mikutano Minne iliyofanywa na chama cha demokrasia na Maendeleo nimebahatika kufatilia mikutano miwili wa kwanza ulifanyika kwenye kijiji cha malula kata ya kingoli ulimalizika saa nane watu walikuwa wengi na wa mwisho ulikuwa usa uliofanyika kwenye uwanja wa liganga pale walipofungulia kampeni mahasimu wa cdm yaa CCM


    Chini ni Baadhi ya picha za mkutano wa chadema kwenye kijiji cha Malula kata ya King'ori na chini ni kwenye mkutano wa mwisho leo tarehe 24.04.2012 kwenye uwanja Usa River

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Chini: Kamanda Godbless Lema akichangisha baada ya kampeni kumalizika

    [​IMG]
    Picha za mkutano uliofanyika nyumbani kwa SIOI Sumari
     

    Attached Files:

  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks Comrade yegella, nimefarijika sana Mkuu.
    Hakika ni aibu kwa magamba.
    Kura tutazilinda kwa gharama yoyote.
     
  3. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu yaani naona kama vile ukiangalia kwenye picha hupati ujumbe kamili jitadi fika hata mkutano mmoja tu utapata ujumbe kamili kwani utapata hata maoni.
     
  4. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kama cdm km kinweza kulinda kura mkakati unaofanywa ni kutumia udikteta sio wizi tena. Nasisitiza UDIKTETA SIO WIZI TENA.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamani ushindi ni lazima kilichobaki ni kulinda kura tu
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    you real have made my day, asante sana muungwana.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante sana yegelle najua kuna watu hawapendi wanapoona hali kama hii.
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona under 18 wengii sana..

    Msije kulia tarehe 1/4..matokeo ni 28% vs 72%ccm
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si matani huko Arumeru Mashariki; Pipoz Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!

    [​IMG]
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na hao watoto wangekuwa wanapiga kura Chadema wangekuwa washashinda
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu kweli CCM wanayo haki ya kuchanganyikiwa na kuropoka ovyo majukwani kote nchini. Hakika WaTanzania TUMEAMUA kwamba sasa basi!!!!!!!!!


    [​IMG]
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwaka huu ccm watajibeba,chadema iko juu asikwambie mtu
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu lini picha ni ushindi; jiulizeni yafuatayo

    a. under 18 walikuwa wangapi?

    b. Wenye kadi za kupiga wangapi?

    c. Wataenda kupiga kura? commitment

    d. kwenye hiyo wangapi ni ccm wamekuja kusikiliza tu? wangapi wamekubaliana na sera zenu?

    acheni matumaini mfu..matokeo ni 28% cdm na 72% ccm; anyway mmejitahidi kutangaza chama
     
  14. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hao under 18 after 3 years si wapiga kura kabisa au ushasahau 2015,mtafute mwigulu ndo anajua matokeo
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee. Kwenye kampeni za Arumeru tulikosa coverage ya namna hii, ubarikiwe sana mkuu..
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siyo kwamba natania, nasema kura tutazilinda kwa gharama yoyote.
    Tutazilinda kama tulivyozilinda za Arusha mjini.
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    mkuu nipo huku dar yan napata machungu kweli sipo home.
    nakumbuka nililinda kura za mheshiwiwa Lema na diwani wangu mpaka asubuhi.
    nipo nanyi katika maombi yangu ya kila siku. peoplessss powerrrrrrrrrrr
     
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    In God we trust
     
  19. B

    Baba Dorcas Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko ndo kwe2!
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Rahäaaaaa!
     
Loading...