Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CHADEMA Arumeru - Updates

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yegella, Mar 23, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mkutano wa mwisho leo uko hapa akeli karibu kabisa na nyumbani kwa sumari, watu ni wengi sana huwezi kuamini kama ni nyumbani kwa sumari..)yuko dr slaa nasari, lema, na madiwani

    Picture 044.jpg Picture 055.jpg Picture 062.jpg Picture 063.jpg Picture 020.jpg
     
  2. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    lema anasema kuanzia leo yuko rasmi meru
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii inaitwa Osama Tactic, in their ground.
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    anasema hakuna mwizi jasiri
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    lema anasema, vijana wa meru mkiwaona ccm wanagawa pesa wawanani..
     
  6. P

    Pelege Senior Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi makamanda endeleeni kutujuza yanayoendelea huko Arumeru.
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    vicent ana sema hata kitabu cha ccm alitunga yeye...anasema ccm wanaishi kwa matumaini
     
  8. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jitahidi kuweka picha jamani.Kila la kheri
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru mkuu endelea kutujuza
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    anasema cdm wasiwazome watu wanaovaa nguo za ccm maana hawana nguo za kuvaa
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    dr slaa anataja vituo 55 vilivyoongezwa anasema maji ya chai vimeongezwa vituo 6, mbuguni 6....
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ebu tujikumbushe kidogo katika haya ili kuondoa ama kupunguza pressure huko Arumeru hapo 1st April 2012 (Foolish Day)

    [​IMG] By Dr.W.Slaa [​IMG](Katibu Mkuu Chadema)

    WanaJF,
    Niko uzini leo siku ya Tatu. Naomba niwahakikishie wanachadema na wapenzi wenu kuwa tutafanya mpaka kieleweke. Uzini wananchi ni waelewa sana. Wanapenda hoja na si porojo. Wanaopiga porojo kwenye jamvi hili au hawajui kinachoendelea on the ground au wanasukumwa na ushabiki tu kama walivyozoea. Uzini na Zanzibar iko tayari kwa mabadiliko makubwa. Uzini tofauti na watu wanavyofikiri Chadema ina matawi sasa kila Shehia katika Shehia (sawa na vijiji au mitaa bara). Jana nimezindua ofisi, matawi,maskani 7 katika majimbo mbalimbali nje ya Uzini mathalan Mfenesini,Magogoni, Bububu na kadhalika. Kwa hakika moto utakaowaka kutokea Bambi(Uzini) tunakozindulia Kampeni yetu kwa hakika utaunguza Zanzibar yote. Kwa bahati mbaya ndani ya Uzini hakuna network isipokuwa Zantel na hata hivyo hakuna mtandao (internet hadi uende mjinZanzibar. Ndio maana hakuna taarifa. Tunaomba radhi. Lakini kuanzia leo waandishi wa habari watakuwepo ambapo jioni wanaweza kuleta habari wakirejea mjini.
    Narudia tena wananchi ni wakarimu sana. Kwa kuwa hakuna guesti kabisa wananchi wamewapokea timu yetu ya Kampein kwenye nyumba zao. Hii ni dalili njema. Tunawashukuru sana.


    [​IMG] By Ng'wana Sweke [​IMG](Kamanda)
    Habari ndiyo hiyo,CHADEMA inaongoza shehia kibao.Stay tuned nitawamwagia full data muda si mrefu.


    [​IMG] By Tumaini Makene [​IMG](Afisa Habari Chadema)
    Updates;

    Ngoma sasa iko kwa Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Uzini. Matokeo yanaendelea kukusanywa na kufanyiwa majumuisho kwenye kompyuta. Mechanism yetu pia inaendelea kukusanya matokeo yote ya kura zote na taarifa za mchakato mzima wa leo. Uchaguzi umetawaliwa na vitisho na ubabe mwingi. Mpaka sasa zipo taarifa juu ya CCM kuweka ofisi ndogo katika kila kituo cha kupigia kura. Wakiwakamata wapiga kura na kuwashikisha vitambulisho vya kupigia kura. Wakitoka kupiga kura anakuwepo mtu maalum anawapatia pesa.


    [​IMG] By Tumaini Makene [​IMG](Afisa Habari Chadema)
    Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8 %), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuko pa1
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    dr anawaambia wana arumeru kuwa wakati wa uhuru walimchangia urio ili wapate aridhi lkn tangu hapo hawajapata mtetezi sasa anawaomba wampe nafsi akawatete
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    hii kali, yaani wanapiga ndani ya ngome ya gamba. Nawaaminia hao makamanda. Peoplez . . . . . . !
     
  16. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunakufatilia, tafadhali endelea kutujuza pande za hapo Akheri
     
  17. P

    Pelege Senior Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda tupo pamoja ktk mapambano haya,wapo wachache wanaotukatisha tamaa kwa sababu wao wananufaika na wizi wa CCM,ila vita lazima tutashinda.
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Good work, give us more information.
     
  19. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    nasari anasema ni miaka 50 hakuna barabara, wamama wanajifungulia chini, hakuna maji..anasema arumeru kila mwezi inapata mil 40 kwenye mfuko wa jimbo lkn miladi haionekani....anatoa takwimu za mfumuko wa bei
     
  20. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    picha zipo nitaziweka baadae nipamoja na video
     
Loading...