Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by rendezvous, Aug 31, 2010.

  1. r

    rendezvous Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini bandugu, nilipenda kujua kitu kimoja, juzi siku ya jumapili nilikuwa maeneo ya mwananyamala kituoni nasubiri daladala kuelekea stesheni nikaona vijana wadogo wako kikundi kama 30 hivi wana mnadi mgombea wa kinondoni kupitia tiketi ya CCM. Kwa umri niliowaona sidhani kama alikuwepo aliyevuka miaka 18 na walikuwa wanaonekana kulewa na walikuwa wanapiga ngoma na kucheza ovyo barabarani.

    Je inaruhusiwa kwa watoto kuchukuliwa na kunadi wagombea ??. kwa taarifa niliyodekezwa na jamaa wa pale kituoni kaniambia kuwa hao ni watoto wamechukuliwa kutoka kwenye vituo vya kulelea watoto yatima na wengine ni watoto wa mtaani. Wamepewa hela shilingi 5,000 na kuvalishwa tshirt za CCM.

    Sasa hayo ndio malezi jamani. Tunaelekea wapi ???
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Weka picha yao hapa tuwaone
     
Loading...