Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CCM zakithiri kwa kujaza watoto ambao sio wapiga kuara Igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dullo, Sep 20, 2011.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Katibu wa Taifa wa Uchumi na Fedha wa CCM, Mwigulu Nchemba, akihutubia wananchi wa kijiji cha Simbo jimboni Igunga katika mkutano wa kampeni uliofanyika[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [​IMG]

    Mgombea ubunge jimbo la Igunga mkoani Tabora, kwa tiketi ya CCM, Dk Dalaly Peter Kafumu akihutubia mkutano wa kampeni jana katika kata ya Mwisi jimboni humo.
    NOTE: Hapa ninaona ni watoto tu waliokusanyika ambao hawana sifa ya kupiga kura, na hapa wanatafura njia ya kuja kufanya uharamia wao kwa kigezo kwamba walikuwa wanapata watu wengi. Wajitazame upya na kujipima maana wanaelekea kuanguka vibaya kwa kutumia watoto katika kampeni
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pilao na kipindi hiki cha njaa hata vichaa wasioruhusiwa kupiga kura ni wengi sana hapo.
    lakini ndiyo furaha ya magamba ili wakitaka kuchakachua watadai hukuona mikutano yetu ilivyojaza watanzania?
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu changono Mwigulu bado yuko kwenye timu ya kampeni ya huyo fisadi Kafumu? Kweli magamba wameishiwa.
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tupe na side ya pili tupate ulinganifu kamili.Mbona habari butu?? Pls.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aah!masikini ccm na hapo ni dr wa ukweli slaa kwa upande wa cdm wanahangaika , so sipati picha kuanzia kesho kwani makamanda halima mdee,zito,lema,wenje na wengineo wamelipotiwa kuwasili igunga leo.pleziiiiiiiiiiiiii
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli CCM kwishney! Huku ndiko kufa kwenyewe. Mwisho kabisa wataenda wodi za wazazi kuwakusanya vichanga waje kuwasikiliza maana hata hawa watoto wa shule watakuwa wameshachoshwa kila siku kusikiliza Nyimbo za John Komba zinazowapelekaga kwenye mikutano ya Magamba. Hawataenda tena!
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kifo cha mende
     
  8. i

    issenye JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Ama kweli ukubwa noma, mwanamume mzima mwenye mke na watoto kuvalishwa kanga kama shoga. hii kali
     
  9. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu kafumu yuko timamu kweli? Jiumme zima linavishwa kanga halaf linachekelea tu! Kweli dogo janja hakukosea aliposema wa ''watoto wa mama leo tunawavisha kanga'', ccmagamba tumewavisha khanga Igunga
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ccm inafikia ukingoni. Naanza kugawa kadi cha cdm kwa wanachama wapya kutoka ccm. Mnakaribishwa sana.
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Makubwa..Mbona kikwete au Pinda na Magamba wengine hawakuvaa kanga?? Ni aibu lakini...Daaaa
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii Ndiyo tofauti ya mikuano ya kampeni za CCM kujaza watoto na kampeni za Chadema kujaza wakubwa ambao ndio wapiga kura.
    [​IMG]

    Picha ya juu mkutano wa Kampeni za CCM Igunga ambao umejaza watoto wengi ambao si wapiga kura

    Picha ya chini mkutano wa kampeni za Chadema ambao umejaza watu wazima ambao ndio wapiga kura
    [​IMG]
     
  13. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto wanasubiria mpunga tu hao wasepe zao
     
Loading...