Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CCM Moshi Mjini na picha za kuchakachua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kizimkazimkuu, Sep 20, 2010.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nimeelezwa na jamaa aliyekuwapo uwanja wa mashujaa Moshi katika kampeni za JK Moshi kuwa hali haikuwa kama picha zilizoonyeshwa TBC1 ktk taarifa za habari. Ukweli ni Kuwa CCM walitangaza kuwa mkutanno ungeanza saa 8 lakini BURUDANI ZITAANZA KUANZIA SAA TANO ASUBUHI. Umati ulijaa kuona burudani na ze Comedy na Mkuu aliingia saa 11 jioni badala ya saa 8. Alipoanza tu hotuba, watu wengi wakaanza kutawanyika. Jamaa akaniambia kama nilikuwa makini ningeangalia picha, ni obvious ile picha ilikuwa edited. Ilikuwa ikimuonyesha Kikwete kutokea mbele na then crowd bila kuewa na picha iliyoweka view ya Kikwete na crowd yote similarly kama wanavyofanya kwa SLAA (siku wakipenda) wanamuonyesha pekee yake then wanachagua angle yenye watu wachache na watoto.Lakini hali ya kisiasa CCM wana hali mbaya HAI (Mh.Fuya Kimbita), SIHA (Agrey Mwanri) na Moshi mjini (Justin Salakana). Hapa Ndesamburo kaahidiwa na vijana kuwa kura watampa but awaache tu wapeperushe bendera na mabango ya CCM, Wanahasira mno na kukatwa jina la mfanyabiiashara ''mtoto wa mjini'' Athumani Ramole (Buni).
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Iringa wanasema hawadanganyiki na Zecomedy. walimtaka mwakalebela. wamemkosa sasa watampa msigwa wa chadema. Hapa kweli ccm walijikaanga!
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Manyara ni kuwazomea tu hawa CCM
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hooooray!
    Ukombozi uko jirani!
    Sasa hv aukiangalia TBC muda mwingi wanamweka Amiri Jeshi Mkuu(jk) akiongelea habari za jeshi, kumbe ndo wanamuuza kiaina kwa watu!(what a shame)!
    Lakini ndo huyo hauziki, wala hanunuliki!
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtaaibika!Najua mtakimbia katika hili jukwaa mara baada ya matokeo kutangazwa!
     
  6. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    du mwaka huu kazi ipo km kweli ccm walitekeleza ilani yao kwa nn wanatumia pesa nyingi hivi kwenye kampeni! shiit!
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pengo, hakuna wa kukimbia ndugu yangu.
    Suala zima la wizi wa kura twalijua even before 31/10!!!

    Ukweli ni kuwa hali ya upepo wa kisiasa CCM ni mbya sana; taka usitake...
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Wamurubhere hata kuitaja wanaiogopa waliahidi maisha bora kwa kila mtu. Sasa wanajisifu na mambo ambayo ni wajibu wa serekali kufanya(kotokana na kodi zinazotozwa) kujenga shule,barabara,hospitali ingawaje nazo sio katika viwango stahiki.
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na watachakachua hadi, vitu visivyochakachuliwa ?
     
  10. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah kwa kweli inatia moyo sana kuona wananchi wako makini sana mwaka huu na wanahasira na mabadiliko. Kama kweli watu wako makini namna hii kufuatilia hadi picha kujua ipi ni photoshop na ipi ni halisi, inamaana hata kufuatilia na kudhibiti wizi wa kura tutaweza safari hii. Go Dr. Slaa Gooooooo
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ninaamini kwamba CCM mtaiba kura maana hiyo ndiyo tabia yenu. Ila nina amini pia kwamba mwaka huu tunaweza kuzipiga Tanzania. Nina wasiwasi mkubwa sana kwamba yaliyotokea Kenya mwaka 2007 yanakuja Tanzania iwapo CCM haitataka kuridhika na matokeo na ikaamua kuiba kura. Kwa bahati mbaya sana hao mnaowaita usalama wa taifa ambao daima huwa wanaipigia magoti CCM, mwaka huu wapo upande wa Slaa. Physically wanamuunga mkono JK, spiritually wapo na Slaa bega kwa bega. Kumbuka kuna yale makombora 20 ambayo Dr Slaa bado hajayavurumusha. Tunasubiri angalau wiki mbili kabla ya uchaguzi ndipo tuyarushe. Mtakula jeuri yenu mwaka huu.
     
  12. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hhahaha kaka bidhaa imeshaexpire haiuziki kaka. ccm mwaka huu hawana chao anguko kubwa lawasubiri october na wakianguka hawainuki tena milele.
     
  13. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Katika hali ya kuonyesha kukata tamaa na kuamua kujaribu mbinu chafu, lilikuwepo jaribio la kuwapa kadi za Chadema wanafunzi wa vyuo (kwa hakika mwanafunzi wa chuo cha ushirika amenithibitishia hili) ili wazirudishe siku ya JK na itangazwe wasomi wa vyuo vikuu wamehama CHADEMA...... nadhani hili lilifanikiwa. Pia ikumbukwe kuwa ziara ya JK Moshi iliahirishwa was supposed to be there earlier, nadhani kutoa nafasi ya kutayarisha mazingira ya kufunika fedheha. Umati mkubwa unamfuata huyu jamaa sababau ya Zecomedy, walipomaliza tu wachaga wakarudi kwenye shughuli zao....SASA TUSUBIRI UMATI WA UKWELI SIKU YA TAREHE 22 SEPTEMBER atakopoingia SLAA katika venue ile ile aliyoitumia JK, Mashujaa Ground.
     
  14. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ivi wewe nawe chichiem?
     
  15. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaochakachua picha kwa kuonyesha kwamba J.K. amepata umati mkubwa ktk mikutano yake ambapo ukweli sivyo, hawamsaidii mgombea wa CCM. Aidha wanaoleta washangiliaji kwa malori ya fuzo na mabasi kushangilia hawamsaidii J.K. Kama J.K. hatambui umati na washangiliaji ktk T.V. ni wa kughushi, ataendelea kudhani kwamba umma unampenda kumbe ni vinginevyo. Waacheni ccm waendelee kujidanganya.

    Nawashauri wanaChadema na Dr. Slaa waendelee na kampeni zao za kuwaambia WaTz. ukweli bila kujali picha za kuchakachua zinazoonekana ktk TV au ktk magazeti. Wachambue kwa umakini sababu za matatizo ya nchi na kupendekeza majawabu ya kisayansi. Chadema hatuwezi kukumbatia nguvu za giza na za kishirikina. Tujue kwamba wapiga kura ni wale watu halisi wanaosikiliza hotuba. Tuwaheshimu. Tuwaridhishe kwa mantiki.

    Hakuna kulala, Mpaka kieleweke.
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri sana hili mzee Mtei,
    Juzi nimeongea na mzee mmoja aliyehudhuria moja ya mikutano ya Dr Slaa kanda ya ziwa. Huyo mzee ambaye amekuwa mwanachama wa ccm kwa miaka mingi sana (toka enzi za TANU) aliniambia kuwa, kuhudhuria mkutano wa Dr Slaa ni kati ya maamuzi bora kabisa aliyowahi kufanya maisha yake.

    Issue iliyomgusa sana kuliko zote, ni ile ya kuwa na magari ya kifahari ya thamani ya milioni mia mbili wakati hospitali karibu zote nchini hazina dawa za kutosha.

    CHADEMA endelezeni kuwafumbua wananchi macho. Hii ndiyo inaitwa elimu ya uraia. Hakuna mtu (esp ccm na corrupt media ya Tanzania) atakayefanya kwa niaba yetu.

    MUNGU awabariki na kuwalinda kwa kazi nzuri sana mnayoifanya kwa ajili ya nchi yetu.
     
Loading...