Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CCM katika picha - toa maoni yako

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Sep 23, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Kwa wale ambao hii picha haionekani vizuri, someni post ya Wozoza kaiweka vizuri hapo chini:
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtu wa watu,
    msikivu wa shida za wanyonge,mpenda maendeleo
    (HII NI KWA JINSI NIONAVYO PICHA)
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anajionesha mtu wa watu lakini ni msaliti wa watu
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sioni picha wakuu!!!
    Jamani mtu mmoja anutmie bac!!
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bado huioni tu?
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mi siioni wakuu!
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bado mkuu!!
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rev Masanilo,
    Nisaidie kuweka picha hapa kama unaweza. Inaonekana codes zinaonekana kwa wachache tu
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    View attachment 14191

    [​IMG]
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu vipi unaiona sasa hivi, naona wozoza kanisaidia hapo.
    Mkuu Rwabugiri, wewe vipi?
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu, tuko wote sasa.
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Siasa ni mchezo wa ajabu. Huyu jamaa amejifanya kukaa na huyu mama; wakati wenye akili tunajua anamhadaaa!! shida yake ni kura tuuuu!!!

    Go Slaa, Go. Wembe ule ule.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    amekaa chini dakika moja kwa ajili ya picha... watoto wetu wanakaa chini miaka saba na hakuna cha picha wala choo

    eiishhhh!!!
     
  16. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    amevaa soksi kama zangu nilinunua manzese..! Ok
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    tommy hilfiger hizo babake!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    very true mazee

    his face telss it all, ... he cant wait to get up and f**k off
     
  20. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...na mshindi wa tuzo YA kuigiza KWA umahiri WA ujinga WA hali YA juu KWA mwaka 2005-2010 ni ....ni ... Jakaya Mrisho Khalfan Kikweteeeeeeee
     
Loading...