Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za CCM Arumeru east updates....!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by L.a Makisi, Mar 23, 2012.

  1. L.a Makisi

    L.a Makisi Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wamefunika mbaya katika kijiji cha patandi/tengeru.....habari ndio hiyo!

    DSCN2477.JPG

    DSCN2474.JPG
     

    Attached Files:

  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unaweza ukadhani wamefunika kumbe wamefunikwa
     
  3. k

    king ndeshi Senior Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks ma bro, tell her butt.....CDm 4 ever habhari ndo hiyo! na naondoka
     
  4. k

    kamanda mkuu Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 50041

    View attachment 50042 [/QUOTE]
    mimi sijaelewa kabisa nilipoona tbc nilishangaa sana hivi huu ni mkutano wa mjumbe wa serikali ya mtaa au kwani hakuna watu kabisa ila kama sivyo basi tuseme ccm yafunikwa
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,715
    Likes Received: 1,734
    Trophy Points: 280
    Wanasubiri wanaume wameenda kuchangisha fedha ya ukombozi ndio wanajifanya kufunika?? Au ndio ule usemi wa paka akiondoka panya hutawala.
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Halafu inaonekana wew mpiga picha ndo ulikuwa mwisho wa umati wa watu??
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm wafunikwa vibaya
     
  8. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Si tufanye mikutano ya kampeni kama tunavyoshindanisha ngoma za Kisukuma? Yaani mikutano yote ifanyikie hapo Patandi tuone nani zaidi! Nani atamfunika mwenzake?
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM wana ma strategist wa nguvu sana, wao wanashambulia ardhini ambapo ndipo watu huishi, sasa cdm mnaenda angani mnafuata ndege (wanyama) au nini?
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sasa mbona watu wenyewe hawafiki 50?
     
  11. s

    sebastian7 Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 sera ni zilezile watu wamechoka wanahitaji fikra mpya kwa sasa amani amani amani kwani ndo wenye amani mkasirishen mungu muone asipoiondoa hakuna wakujisifu kwa hili la amani mungu peke yake asifiwe asante mungu kwa hii amani yetu tanzania glory to gooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooood
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni kweli kazi kubwa ya ccm ni kushambulia watu.
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri C--!
     
  14. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    GeniusBrain with no brain? Akili zako sawa sawa na Kibajaji
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
  16. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hapo wanamsikiliza komba na wala si zaidi
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wamekataa hata Mdhahalo, sasa hiyo ya kampeni ndani ya uwanja moja wataikubalije.
    CCM wanataka wahubiri umbea weeeee, hawataki waulizwe maswali na wananchi
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    watu wamekuja kusikiliza TOT

    [​IMG]
     
  19. L.a Makisi

    L.a Makisi Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    D

    CDM wanatumia 2,500 USD for fuel ya chopper per day, hizo pesa c watumia kwa maendeleo ya wananchi kwenye jimbo la Arumeru au majimbo mengine.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi sijaelewa kabisa nilipoona tbc nilishangaa sana hivi huu ni mkutano wa mjumbe wa serikali ya mtaa au kwani hakuna watu kabisa ila kama sivyo basi tuseme ccm yafunikwa[/QUOTE]

    Wamefata muziki na maonyesho ya orijinal komedy!
     
Loading...