Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za ccm arumeru east leo:

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by L.a Makisi, Mar 24, 2012.

  1. L.a Makisi

    L.a Makisi Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majichai2.JPG


    ccm leo jioni walikuwa kata ya maji ya chai kijiji cha imbaseni:
     

    Attached Files:

  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waliokuwa wanabisha kuhusu uchache wa watu kwenye mikutano ya ccm nafikiri sasa wana ushahidi wote yaani pamoja na gari kubwa na bendi ndani yake wameishia kujaza watoto
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi mnaoshabikia CCM mna kipi cha maana cha kushabikia wakati nchi mnaiona ina matatizo lukuki?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    lori la komba limekuwa mzigo huko arumeru.hata komba alikiri hilo.
     
Loading...