Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya uzinduzi wa zoezi la SENSA live Mnazi Mmoja, DSM.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Aug 17, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda anategemea kuzindua zoezi la sensa katika viwanja vya Mnazi Mmoja jijini Dar es salaam. Sherehe za uzinduzi huu zinaendelea na zinaoneshwa moja kwa moja kupitia TBC1
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wizi Mtupu!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Haya..
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ni jambo jema sana kwani ni muhimu kujua tupo wangapi hapa tanzania
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mh mizengo pinda atumie fursa hiyo kuwaomba waislam wakubali kuhesabiwa
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Tayari mkuu wa mkoa ameshatuasa waislamu tushiriki kikamilifu ktk sensa na tuwapuuze wale masheikh wachache wanaotaka zoezi lisifanikiwe.. Nawa
    my take:
    waislamu wenzangu tujitokeze, tuachane na uhuni wa ponda
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Sasa anaezungumza ni makamu wa pili wa rais zanzibar nae amewaasa watanzania kuwapuuza kina sheikh ponda
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hii thread itakosa mvuto kutokana na mambo 2:
    I. Mleta mada
    2. Maudhui.
    3. Waongeaji wakuu wa jumuiko hilo, akiwemo MKPP!
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mi wamenikosa

    yani niche kulima nikahesabiwe
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Pinda nae awaponda kina ponda
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu nimepita mnazi mmoja nimesikia sauti ya liwalo liwe akiongea huku bendera za c c m zikipepea hakuna watu kabisa watoto ndio wengi ngoja nitwange picha

    ngoja nipite nisije nikakamatawa bure nikabambiziwa kesi
     
Loading...